Report Xuống Vĩnh Long trải nghiệm lần 2 hụt hứng

Lượt xem: 514

Shinichi

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
22
0
1
Chuyện là tháng rồi có ĐH như ae giới thiệu trên đây, lần đầu đi gặp 1 e body đầy đặng giá 300k phục vụ và cách nói chuyện rất nhiệt tình, e có nốt ruồi ở dưới môi bên phải hả gì á, không biết tên hình như tên Trâm, nào trong e làm rất nhiệt tình hỏi: A khoẻ không để e biết làm lâu cho a, để có vài a vào e mới liếm đã ra . Vô trận e nó bj lút cán rất đã và làm lâu, sao đó đeo bao và chơi. Đánh giá quá tốt với giá 300k. Tuần sao chạy vô tiếp đợt này hối hận, tính đâu mấy e khác cũng ngon ai ngờ như dính ngay e Phương, ae có đi thì né e này ra. E này tầm 30 mà mặt nhìn cũng trẻ, vừa vô e kêu đi đi e lm tốt lắm hk sướng hk lấy tiền, 🥲 nghe lời e nó dụ thế là bay vô. Khi vô mới biết cực kì chán, e nó vô trong cời đồ nhảy vô bj liếm nút đúng 1 cái rùi nhả ra đeo bao chơi, e này hút thuốc hôi kinh khủng, nhìn sơ qua thấy trẻ nhưng nội thất xuống cấp trầm trọng, loa đã độ, da thì có dấu hiệu nhão và xệ ôm không đã mà e nó hút thuốc nên hôi ôm ráng đẩy nhanh ra. Ra xong nó đòi bo thêm cho e nó mà cách ăn nói rất mất dạy, đặc biệt e nó có chiêu tròng bao vô chơi 7 cái lấy ra rùi tròng bao mới vô xả xui lấy hên đầu năm. Nếu nghe theo e nó lấy mất 2 suất 600k. Đánh giá e này tệ nhất quán. 😴😴😴

Phan Mạnh Tấn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
Chia buồn cùng chủ thớt, mình chưa ghé ĐH để check nghe bác RP thế để đi né em này ra. Cũng xin cảm ơn bác đã chia sẽ thông tin cho anh em.

jocker

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
0
1
Vãi gài hàng hả bác , dạo này nhiều chiêu trò dữ vậy ta

Mở ảnh nền