Massage Gò Vấp Report xao xuyến em 66 với cs mới tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 199

Hạo Hiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
3
đang chán vì mưa ở cái sg thì, xếp tao bắt tao qua gò vấp giao hàng và đợi khách, clm ông xếp bắt t đợi 5 tiếng, thế là nhanh trí đi qua cái cs mới khai trương ở 522 Nguyễn Văn Khối, phường 9 ra đó làm cái vé trong khi chờ đối tác tới.

lúc vào thì mới mẻ vcl chắc vì cs mới khai trương nên vậy, nhiều cái mới mẻ lắm, khi mới bước vào cửa thì nhân viên và pv nhiệt tình bước ra chào hỏi các kiểu con đà đà cơ, thấy được tôn trọng +10 thì tao không thể phụ lòng sự nhiệt tình này được thế là tao đã thưởng cho mỗi người 1-2 xị để coi như bồi dưỡng, sau khi mua vé vủng thì t đớp tô mì rồi mới lên, lúc ăn mì còn đc free lon bò húc nữa, nói chung là đi ở đây khá là có lời nha ae.
mua vé xong tao ra sofa nằm lướt ipad do cs đưa cho, dcm đay nhiều em ktv xinh nha ae, khó để chê lắm, ae mà tới chỉ có mê mẩn rhôi kkkk . em ktv t chọn mang số 66 nha ae
em này sở hữu nhiều cái lắm, chẳng hạn như
Face thì xinh , có nét dâm
V1- to tròn ( cũng hơn 90 nha)
V2- thon gọn
V3- to tròn
V4- sạch sẽ , vét rất nhiều nước ( thích hợp ông nào thích vét máng)

sau khi Lên phòng xông hơi tầm 5ph em vào rồi, tao ra luôn tranh thủ thời gian để gặp em còn đua về cty không xếp chửi sml.

Trong bồn em mơn mớn làm tui đang muốn gấp gấp về cũng phải thả người hưởng cảm giác thư giãn ngay lúc này. Sau một hồi em mơn mớn taoi được em đưa lên giường đấm bóp đá nóng làm cơ thể thoải mái. Em đấm khá tốt và có tương tác nói chuyện.

Than giữ: từ cảm giác thoải mái bắt đầu sự yên ắng và rồi em áp cơ thể em vào lưng tao ,tới đây thôi mà đã tạo rực bao nhiêu rồi, em bắt đầu chăm sóc từng tý với cặp ngực em, em chăm chỉ trườn rồi khi tao xoay lại em làm tao tăng thêm khoái cảm khi vừa ôm lấy tao vừa trườn lên trượt xuống cạ thằng nhóc nó tê tê rồi em bắt đầu vuốt ve nó và xoay xuống đảo chiều 69 . Tao sờ bóp cặp mông em và từ từ tận hưởng món hàu . Cứ húp hồi mà cảm giác như húp nước Yến vậy. Nó tạo rực lên để cho thằng nhóc được xã biết bao tình binh.

Thời gian báo thức tới tao tranh thủ tạm biệt em chạy về cty. Trong lòng cực thoải mái . Mà cứ về rồi lại nhớ nhớ em nữa sao rồi đây.

Mở ảnh nền