Massage Tân Phú Report xả stress sau 1 ngày đi cày vật vã con cá

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 221

hoàng khánh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Vừa đi công việc về người cực khó chịu khi phải quay lại giải quyết cái mớ công việc mà thằng em chí cốt nó làm sai nguyên hết rồi còn phán 1 câu xanh rờn em không biết. Tức lộn ruột, vừa mất công vừa mang tiếng loay hoay xong cũng 7-8h tối chạy về kiếm chỗ nào uống vài ba ly bia cho hạ hỏa mà gặp mấy anh cô hồn đầu tháng đang chạy KPI nên có chút rén thế là phi vào luôn massage tiến thắng cho lành.

Khi vào cửa, không khí thơm mát và thư giãn đón chào. Nhanh chóng cảm nhận những dòng hơi ấm và ánh đèn nhẹ nhàng, tạo nên một không gian yên bình. Sau vào phòng thư giãn, nơi có thể nghỉ ngơi trên giường và thưởng thức trái cây cùng trà gừng. Sau khoảng 10 phút được dẫn lên phòng massage.

Trong không gian yên tĩnh và êm đềm của phòng massage, bé xinh đẹp bước vào với làn Da trắng mịn, giao lưu với bé một chút trước khi cô yêu cầu mình nằm sấp để bắt đầu quá trình massage lưng.

Đôi bàn tay khéo léo của bé với những cái vuốt chạm đem lại sự thoải mái thăng hoa đến khó tả. Đôi bàn tay trắng nõn của bé di chuyển một cách nhẹ nhàng. Mỗi cú chạm êm ái, mỗi áp lực vừa đủ.

Bé yêu cầu nằm nghiêng về phía sau, để có thể tận hưởng toàn bộ diện mạo dịu dàng của bé trong bầu không gian yên tĩnh, âm nhạc êm đềm và đôi bàn tay của bé. Tất cả những yếu tố này kết hợp tạo nên một tình trạng thư giãn hoàn hảo. nhận thấy sự chăm sóc và lòng tận tâm được thể hiện qua từng động tác của bé. Đồng thời, mình cũng cảm nhận được vẻ đẹp tinh tế của người phụ nữ đang đứng trước mắt mình.

xuống giường em bắt đầu thi triển những bài khỏe, bé chịu khó hỏi han và bắt chuyện. bắt đầu từ những cái hôn nhẹ nhàng từ từ đảo quanh khắp người, cùng với sự uyển chuyển từ cái lưỡi kết hợp cùng cặp dú của em cà khắp người. cũng hơi vội vã sang thái chưa lâu gì hết mình đã kêu bé cho mình làm món húp sò thật chất là mình kh húp mà mình chỉ thích tiếng rên thôi nên mình đã dùng ngón tay thần chưởng khám phá chiếc bướm ướt át và ngoáy sâu để có nghe thêm tiếng rên từ em, vừa ngoáy vừa nghe tiếng rên mà còn dc sướng nữa nên lần 2 này kh biết sao hơi lâu chắc cx tầm 10-15p gì ấy mình mới kh gồng nưa mà để nó phun luôn kkk.

đức nhân

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
14
0
1
lồng ảnh vào đi sư huynh
k chấp nhận đọc khan như thế này

Mở ảnh nền