Massage Hà Nội Hot Girl xả lũ sau mùa mưa cùng bé J45

Massage Hà Nội

Lượt xem: 508

phạm thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hello anh em . Mấy hôm trước có trải nghiệm rất ưng ý về J spa và em ktv J45 , nay viết đôi lời nhận xét về J spa và em J45 cho anh em tham khảo. Chắc nhiều anh em cũng cần chỗ để tiếp khách thì em nghĩ nơi này quá phù hợp luôn rồi.

Về CSVC thì em dùng từ đẳng cấp anh em ạ. Ở Sài Gòn mà chỗ này số 2 thì chắc ko có chỗ nào số 1, phòng rất mới đẹp, bồn tắm to sạch sẽ, phòng xông hơi ướt và khô nhanh và sạch. 10đ về CSVC

Về dịch vụ thì e cũng rất hài lòng, e nhắn tin tele trả lời rất nhanh, CSKH tư vấn rất nhiệt tình, chương trình khuyến mại áp dụng chuẩn. Về dịch vụ thì e đánh giá 9đ

Về khoản quan trọng nhất là em út thì em chọn em 343 trông dáng cao và cũng rất trẻ. Em này mặt rất dễ thương , 3 vòng khá chuẩn.
V1: real kiểu mới nhú, bóp vừa đủ xài.
V2: có chut lipit.
V3: to tròn căng, doggy ok.
V4: rậm rạp nhẹ, chim sạch khg mùi, nước nhiều.
Face: xinh cute, da sạch sáng, mắt và môi rất đẹp. sinh năm 98 hay 99.
Mặt tròn nhẹ ,mũi cao.
Bé là cô bé nhẹ nhàng có học thức, thái độ lễ phép chiều chuộng, thái độ rất tốt chịu khó làm các thứ tui khá hài lòng thái độ em nó.

sv thì sau khi làm quen vài ba câu thì nước cũng đầy, em nhẹ nhàng tình cảm từ ghế tới bồn làm cho mới gặp mà như đã quen từ lâu.
Trận thủy chiến tầm 30p với những đười lưỡi tê tới của em từ trên xuống dưới làm hừng hực khí thế lắm rồi nhưng vẫn phải kìm để dành trận chiến đích thực còn ở phía trước.
Ra khỏi bồn thì được bé lau người cho kỹ càng. Lên giường với V1 Real mềm thì màn thái bé làm khá ổn thêm tiếng rên nhẹ nhàng gây kích thích. Nuru bài bản và cuối cùng out bằng màn BJ hết cỡ của bé.

lananhh

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/7/23
22
1
3
Đang chán a nào call thì ib e nha , telegram anhanh2k2

Mở ảnh nền