Report Massage Quận 9 xả hết muộn phiền với thiên thai 1

Lượt xem: 1,892

Kiên Koi

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
Gác lại công việc một bên, cũng không biết là tín hiệu từ vũ trụ hay sao mà lên diễn đàn congdongthugian thấy ae rv em gái chân dài giống trong phim, bay tới ngài thiên thai 1
Lựa được em nhìn ngon hết xẫy nên xách xe đi luôn, Cơ sở vật chất ở đây t đánh giá là đẹp, rất sạch sẽ nhìn là ưng rồi đấy. Lên phòng ngồi xông hơi cho ra mấy cái mồ hôi thối lúc t đi đường, cuối cùng thì em nó cũng vào đây rồi, lúc này nứng qua nhưng phải cố gắng kiềm chế để tỏ ra là mình là một thằng khách văn minh và lịch sự, chứ bát nháo là quệt L ngay. Ra em chào anh, anh chào em các thứ, mình cũng nói thẳng luôn là giờ mình hứng quá rồi anh muốn mình nồng nhiệt một xíu rồi lại hôn hít các thứ. Đủ má khúc này chưa làm gì thì đã muốn phọt ra mẹ mất rồi. Sau đó thì lột sạch đồ em ra rồi dìu nhau qua bồn tắm, mình nói ẻm bú ngay tại bồn ui lúc này hai cái đùi tao nó cứ run run rồi phọt luôn không thương tiếc.duma nói chung là đc khoảng 20p cụ thể là 3p thế là thằng em xìu luôn t phải nằm ôm ẻm đào cả tiếngd dể tâm sự đời và chuyện đôi lứa để cho bù tiền kia
đánh giá của t thì csvc ổn áp, nhân viên oke dễ tính nhiệt tình
ktv chuyên nghiệp vl bú có tí mà làm t out rồi là ae nghĩ bé đào chu yên nghiệp cỡ nào rồi chứ

Mở ảnh nền