Massage Gò Vấp Hot Girl Vụng trộm em N.y gặp em 93 đỉnh của job

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 222

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
Sau nhiều ngày phải sắp xếp công việc mệt mỏi thì hôm nay sẵng dịp chở gấu đi làm đẹp nên tranh thủ vụng trộm em n.y đi xả luôn chứ dạo này nó cấm vận quá.

Nhanh chân phi con chiến mã đến hoàng gia bên quận gò vấp thường thì mình sẽ đặt trước mà giờ gấp gáp quá nên quyết định đi chọn đại luôn với một phần mình thấy mấy bé bên đây cũng ổn nên không cần quá lăng tăng.

Vào phòng thì mình ngồi làm điếu thuốc chứ gấp gáp nên cũng không có tâm trạng xông hơi. Mình thì gấp gáp mà gặp bé 93 cái là đỡ gấp liền luôn bé vào gặp tui với tâm trạng rất là vui vẻ nha lúc bé kiểm tra nước cho tui nhìn cặp đít là thấy nứng rồi, lại gặp tình huống trên bảo dưới không nghe đừng nhìn mà thằng em nó biểu tình bé quay lại cũng thấy nên cười mà phải công nhận bé cười dâm thật mình thì cũng nói bé là tranh thủ em ơi thời gian a cũng hơi hạn hẹp. Nghe phát là bé đưa mình đi tẩy trần liền kèm theo đó là dịch vụ thư giản. Nói chung là nước cũng ok ấm thoải mái được thêm cái cơ thể bé nó nuột với mát nữa nên lúc ôm khá là phê. Tui thì tính là không ngồi yên được nên vô trong sờ ngực bé chút bé thì cũng hưởng ứng lại nên phê phê xong sờ xuống v4 thì cũng thấy bé rỉ rỉ nước rồi. Bé này thì có nhiều skill cũng đỉnh đá lưỡi, mút ti, đá trưng cút lâu lâu còn miết qua khe suối nữa chứ phê quá nên nổ phát đầu luôn.

Hết phát đầu thì tui với bé này đi ra lau cho khô người sẵng nạp năng lượng với kiểm tra tin nhắn luôn không bị cuộc gọi nhỡ thì lại toang. Còn về phần lên giường massage khỏe bé làm cũng ok nên tui cũng không nhắc đến. Vô phần đặc biệt massage mệt thì đúng là mệt thiệt mà là phê tới mệt bé này mở đầu nhẹ nhàng bằng màn cạ nuru, lâu ngày bị cấm vận được cảm giác mơn trớn nên lúc đó tui cũng phê lắm rồi bé nó cạ nhiệt tình lắm nha làm một hồi thằng em tui nó lên tiếp lần 2, bé thì cũng hiểu ý tui vừa lên cái là bé bj liền lâu lâu còn chơi cái bài miết v4 nữa chứ phê quá phê bé mà không dừng kịp chắc tui out luôn lần 2, mà tính tui lạ một cái là nhìm thấy bướm là phê phê bé nó chơi cái thế 69 con bướm đã đẹp rồi mà bj còn phê nữa thế là out luôn. Đang gấp nên mình tranh thủ tắm lại rồi đi rước em gấu luôn.

Mở ảnh nền