Massage Tân Phú Hot Girl Report Vô tình biết được địa điểm ăn chơi ngon lành

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 577

Doctor Strange

Binh Nhì
Lão Làng Massage
7/7/22
32
2
8
Sao tiêu đề mình lại nói vậy chuyện là hôm qua mình được thằng bạn giới thiệu về bên khách sạn kiêm massage Tiến Thắng này. 2 đứa ngồi nhậu thì thằng bạn khoe t có chỗ này có các nhỏ xinh lắm phù hợp với gu mày, với 1 người khó tính như mình thường phải xem ảnh trước hoặc lân la lên diễn đàn xem report trước về cơ sở rồi mới trải nghiệm. Nhưng chẳng hiểu sao tối qua lại tin lời nó răm rắp. Thế là nhậu xong ghé qua luôn, vô thì thấy mấy bé khá xinh đẹp tướng mi nhon(gu của mình) ngực đầy đặn và đặc biệt là xinh vãi lều.
Thế là nói nhỏ với lễ tân cho bạn nào mi nhon xinh xíu nhé và lên phòng.
Vô xông hơi khói nghi ngút không thấy bé mới vào khuôn mặt thế nào nhưng vẫn nhớ như in vóc dáng thước tha kèm mái tóc dài. Lúc bước ra thấy bé khá dễ thương và giọng nói ngọt ngào.
Ngoại hình
V1: Khá To
V2: Phẳng lì
V3: Hơi lép xíu
V4: à mà thôi tùy mấy bạn kiểm chứng :)))
Ngồi tâm sự và ôm ấp bé xíu thì vô bồn tắm cùng em nó. Em nó vuốt ve khắp cơ thể kì cọ khắp cơ thể mà thằng bé phản ứng dữ dội, còn thằng anh thì ngu cả người. Bàn tay mềm mại vuốt ve khắp cơ thể kết hợp nhẹ nhàng xoa thằng bé và bắt đầu thoa sữa tắm và gội đầu cho mình. Đang phê pha quá thì tự dưng chụp ngay thằng em làm mình giựt bắn cả người đoạn này ai YSL có mà phẹt phẹt. Sau khi thủy chiến xong thì cũng ra bồn bé lấy khăn lau ngay cho mình.
Sau đó massage khỏe cho mình phần này mình xin skip qua nhé vì chả có hứng thú lắm.
Phần massage mệt thì bé dùng bộ ngực mềm mại trườn khắp cơ thể kết hợp đôi bàn tay mân mê sao đó lại thay đổi tư thế trườn mông, lông bím cạ vào vừa nhột vừa phê. Thấy bé có lấy gói nước ra ngậm. Cảm giác buốt lạnh chết tại đầu khấc mà chưa bao giờ trải nghiệm, và chuyện gì tới cũng tới tầm 15 phút mình cũng out luôn. Thật là 1 kỉ niệm đáng nhớ và phê pha. Sau khi xuất ra bé trườn lên nằm ôm bé xíu rồi mình cũng đi tắm lại cho hết tinh dầu và xuống dưới thanh toán phần còn lại.
Tic=tip=1000k
bo lễ tân 100k
Khi về nhà còn đang vương vấn trải nghiệm nãy bỗng chợt nhớ quên hỏi bé số mấy.

Cao Việt Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
1
3
Này đi massage xong phê quá lên book phòng ngủ luôn cho khỏe rồi mai về thì còn gì bằng nữa

Phạm Hoài Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
1
3
TT này gần aeon mall tân phú thì phải bữa đi vòng vòng qua có thấy chỗ này rồi nhìn quen lắm tưởng là khách sạn chứ

Mở ảnh nền