Massage Tân Phú Report Vợ Không để ý là phải đi

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 645

Minh Khoa

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
47
1
8
Mấy nay tranh thủ vợ sơ hở là trốn đi xả...
Nay làm về sớm tranh thủ ghé qua 39 Diệp Minh Châu tân sơn, khoảng 16h 17h giải tỏa mệt mỏi sau nhiều ngày làm việc. Hiện tại đang Giảm giá 30% vé . Chọn vé 2 shot vì mình cũng thấy muốn thử sức tí. đợi xác nhận xong xuôi đâu đó yêu cầu bé 162 vì nghe ae đồn nhiều về bé này

ngoại hình của bé 162 ae nào chưa biết thì lên xem hình body của em nó trong mấy cái group . Cũng khá mướp với ngon . Hôm đi dt hết pin nên cũng ko xin chụp hình ẻm

Về phòng óc rất sạch sẽ, có xông hơi ướt, khô đủ cả. mình ko thích cái này nên ko đánh giá trong phòng có tolet riêng nên cũng tiện.

Vừa bước vào phòng thay đồ ra ngồi đợi tầm 5phut là bé kêu mình lên giường massage 1 chút đợi xã nước vào bồn rồi tắm, em massage đầu rất thoải mái cũng tranh thủ khám phá vòng 3 em luôn sau đó vào bồn tắm em nude 100% vào tắm chung luôn em có kiểu gội đầu rất hay nhe tắm sạch sẻ em bắt đầu BJ liếm láp khắp người mình bằng chiếc lưỡi dẻo , 2 quả quả đào tiên và 1 vòng 3 ngo.n lành mình cũng tranh thủ hoạt động khám phá lại em ngay sau 1 hồi quấn nhau trong bồn tắm cả hai bước ra lau khô lên giường và bé bắt đầu màng chế dầu trườn bò nuru, phê vai chưởng, sau đó cả 2 chuyển sang thế 69 cùng làm nhau sướng bé BJ cho mình ra luôn mình cũng làm cho bé ra luôn ngay sau đó bé có điểm nhạy cảm cứ ngay đó là bé sướng, xong tắm sơ lại. Nói chung bé này chiều chuộng khách và service rất tốt. Sẽ gặp e này dài
Face : Mình dây mặt xinh, vui, ngoan.
V1- Ngực thật, bóp thích cực
V2- thon gọn, ít lipid
V3- to tròn
V4- sạch sẽ , nhiều nước
Chào ae,

Ghost Rider

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/6/22
26
0