Massage Tân Phú Report vinh hạnh khi Gặp Được Em

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 311

Trường An

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
17
1
3
Chào lại mấy ae diễn đàn, lâu rồi mới rp do vừa hẹn gặp lại em chân ái 06 em gái teen ngon lành gặp từ lần trước, ghé thăm em cũng mấy lần nay mới nhớ để lên đây mà rp. Em thì chắc là số hot mà lại quá quen của massage luxury rồi, gặp em thì vẫn là sướng khỏi nói, phục vụ chu đáo khỏi phải nói, làm nhiệt tình phê nhất vẫn là phần bj.
Dạo này cũng khá bận, mãi mới có thời gian sắp xếp qua thăm em gái 06 gặp em thì vẫn như bao lần, lên phòng ngồi tầm 5p là em xuống tới nơi. Bước vô phòng là gương mặt tươi tắn cùng xì tai nhí nhảnh, em trò chuyện tâm sự đã đời xong thì hai đứa bắt đầu vào tắm tiên cho sướng.

Người bé mình dây dáng cao cao
Face: Đẹp hấp dẫn
V1 gu của mình, rất vừa tay
V2 thon
V3 Quyến rũ
V4 không thua nước sông Đồng Nai
Khỏe: Bé làm rất tốt, vừa làm vừa thở hổn hển nhưng bé rất khỏe, rất dẻo dai, kỹ thuật tuyệt vời không chê.
Mệt: Tấm thân nóng bỏng của bé mát mẻ, làn da mịn màng. Mình sờ lên làn da của bé thì kết hợp mát mẻ và ấp chắc là mình sờ vuốt ve bé nên máu dê của bé nổi lên như hai bên muốn thịt với thịt ấy. Bé massage xoa nhè nhẹ bên dưới chỗ hiếm của mình rùi, đá trứng cút sướng ơi là sướng. tạo cảm giác lạ, sàm sờ vuốt ve kích thích cho cái cọc của mình sướng luôn. Lung lay cái cọc, tay sờ nhè nhẹ lên xuống nhiều lần, cái cọc của mình cứng, bé vừa sờ vừa rên như muốn nưa hỉ. Đến lúc cọc của mình cũng rò nước ra và nằm phê một lúc, bé cũng mỏi tay rồi đó.
Nói chung bé làm rất sướng phần hj va bj rất tốt, mình không than phiền ma mình khen bé rên mình sướng lắm nè.

Mở ảnh nền