Massage Gò Vấp Report Vẫn là chân ái thân thương của mình

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 149

Quân Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
0
1
Cuối tuần, ae tập trung Cá khói nhậu toé lửa. đến giờ mới tỉnh hoàn toàn để viết bài, đéo mẹ 2 thằng mà nhậu gần 4lit từ trưa tới gần sáng mới chịu tha cho nhau, nhưng mà mỗi tội ae say lại đ ngủ đucợ phải đi xả mới được cơ. xong là xách cc tới Ozawa xả cái mới đi ngủ đucợ, tới nơi thì thằng kia mua vé còn mình ngó ngó đẻe coi một xíu về Massage ozawa cho anh em diễn đàn nào chưa đi sẽ rõ
Nội ngoại thất quá ô kê, sảnh rộng chà bá phòng thì sạch sẽ, đủ phòng xông hơi, bồn tắm rồi giường nằm cũng lớn. Xông hơi thì 2 phòng ngồi một chút cũng quá ô kê rồi chứ ngồi lâu là thằng em nó quéo. Đang định hút thuốc thì em nv lên vô tắm với em nó luôn. em này được cái gương mặt cá tính, hay cười, và rất là thân thiện, nụ cười duyên cùng vóc dáng thon gọn, có tí nhỏ nhắn, nhìn khá là cưng. Em trong độ tuổi teen, cái độ tuổi mà tình dục mạnh mẽ nhất của người con gái, hòa cùng với cái sự tình cảm của em, mang đến cho các anh những trãi nghiệm khá là sảng khoái. Đôi bờ môi ấm áp nhẹ nhàng hôn lên cơ thể, lướt từ cái núm xinh xắn đến con cu nóng hổi, bú mút mê say đầy khao khát, với độ tuổi sung mãn của tình dục, con chim ướt đẫm cả bàn tay với vài cái vuốt ve, chiếc lưỡi tham lam liếm láp húp những dòng nước ngọt ngào của tuổi trẻ. Những cái nắc ngây dại, cặp mắt lim dim cùng tiếng rên của khoái cảm dục vọng, mang các anh đến thiên đường của tình lạc

Vô tới bồn tắm vẫn là phần phục vụ quá nhiệt tình của em, vừa tắm cho sạch người xong là thằng em được em chăm sóc ngay với kỹ thuật bj nhẹ nhàn vừa kích thích vừa sướng sướng. Bài bj của em thuộc dạng top rồi nên ráng lắm mới không out sớm chừa đạn để dành tí nữa chiến cho sung.
Khởi động xong thì vô tiếp phần massage, em thực hiện ngay một loạt các bài khỏe trước, làm quá tốt bài bản chuẩn. Tới massage thái nuru trườn lướt thì quá sướng, nhất là kích thích của em thì khó mà diễn tả, độ phê cũng như sung sướng mà bài massage em mang lại là quá tuyệt vời. Bài kích thích làm thằng em lại một lần nữa phải gòng mình đứng thẳng thế là em cho vào luôn với phần thư giãn bj quá nghệ thuật của em. Bài bj chậm rãi vừa đủ sướng cùng với đó là kỹ thuật dạo đầu của em quá đỉnh làm cơn phê từ từ mà kéo dài. Vừa xong phần dạo đầu em qua luôn thế 69 để cả hai cùng sướng, hàng họ chất lượng ngon lành nên cũng tranh thủ thời cơ mà khám phá kỹ lưỡng vừa mò vừa móc cho sướng, thế là nước nôi dạt dào kéo về, cũng out luôn sau một lúc cô gắn khóa van. Nằm ôm ấp em một lúc cho bình tỉnh lại sao cơn phê, tâm tình thêm mấy câu rồi cũng tới lúc phải về, lại phê lếch banh với em lần nữa rồi. thật lúc say làm lâu ra vcc cho tới khi em dùng con hàu của em thif 3p.

Mở ảnh nền