Massage Gò Vấp Report vẫn là bé 92 quá ok la

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 263

tuấn Linh hạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hế lô congdongthugian nơi tập hợp những âe dâm đãng lại là mình đây... con cu bé nhỏ giữa trời đông lạnh giá... tình hình các ae sao rồi ??? tui thì từ lúc qa đây check tới giờ cũng ngót nghét được năm rồi
chuyện là hôm qua mình dắt con xe đi qua hoàng gia ae ạ... xe dùng mấy năm rồi giờ tới kiểm định phải thay một số đồ với lại thêm bộ lốp tuyết nữa mất mẹ vài trịu đi toi, buồn buồn trong lòng thế nào mà lại nhớ đến e 92 cho e hẹn đi ăn sushi mà đến khi gặp thì thế quái nào e nó lại ăn con cặc của mình luôn các bác ạ.

sau 10p làm cái vé cia thì leo lên phòng vì không đủ lên cia vip nên chơi tạm cia cùi z, Vì khách quen đã đi nhiều lần, nên khi gặp bé chủ động sáp vào ôm, hôn mình liền và cái tay hư của bé thì đặt lên ''thằng nhỏ''. ôi cảm giác phê vkl. Mình cũng trao ngay cho ngay bé nụ hôn lên môi, tay thì khám phả cơ thể và ... cởi từng cái chiếc một trên người em xuống.
Sau một hồi vờn nhau trên ghế đợi nước, bé kéo mình qua bồn tắm. Mình chỉ việc tựa lưng vào bồn thôi, bé vệ sinh nhẹ nhà 'thằng em', rồi đưa môi lên môi mình, hôn nhẹ nhàng xuống cỗ, đến ngực bé mút chậm rãi, lâu lâu mút mạnh, vòng 4 của bé thì cạ cạ vào ''thằng em'' cảm giác kích thích như người yêu vậy.

Bé hôn nhẹ nhàng từ từ xuống bụng, rồi ngậm trọn ''thằng em '' trong miệng mút nhẹ nhàng, điều tiết nhịp độ nhanh chậm hợp lý, tay mình thì khám phá cơ thể siêu chuẩn của em, được một hồi cũng out trong xung sướng

MS Khoẻ: mình cũng k đặt nặng nói chung cũng ok, mỏi chỗ nào nói bé ưu tiên chỗ đó
Massage khoẻ xong bé nằm trên tay mình nghỉ ngơi nói chuyện, được một xíu tay chân mình lại mất kiểm soát, đè lên người bé trao nụ hôn nhẹ nhàng, tay mình thì cho vào ''cô bé'' và em khẽ rên nghe kích thích hơn làm tình với người yêu nữa. Bé hôn môi nhẹ nhàng tình cảm, k vồ vập, ngực real săn vừa đủ, ti cực đẹp mình chỉ mút lấy mút để, đến V4 thì mình liếm nhẹ bé rên khá phê. Đặc biệt V4 của có tự co thắt được, cảm giác siêu phê. Mình cũng thuộc dang khá lâu, nên mình và em vờn hơn 20, cuối cùng cũng ra trong sung sướng

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
tính ra cũng tội thk chủ thớt
bỏ tiền ra mà bị chơi chứ k phải đc chơi
dù sao cũng chúc mừng m ngon chim hahaha

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
MS Khoẻ: mình cũng k đặt nặng nói chung cũng ok, mỏi chỗ nào nói bé ưu tiên chỗ đó
bác giống y như em cũng không quan tâm vấn đề này mấy cho dù nhiều em làm khá tốt
quan trọng phần mệt mấy em chiều khách là ưng ý liền ahhaah:baddog22:

Mở ảnh nền