Massage Quận 3 Report ưu đãi khi mày là 1 thằng lồl khách quen của quán

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 318

nguyên khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
buổi tối lủi thủi đi tìm 1 quán lề đường: oder 1 dĩa đậu hủ xã chiên giòn, vài con ốc, vài lon bia, nhìn xung quanh cặp đôi, ban bè , nhóm ông già, nhóm chị chị em em, ... họ thật vui vẻ, hạnh phúc, ai xong về nhà nấy nhưng họ ít nhất là còn gặp nhau, hoặc ít chi muốn gặp lúc nào thì gặp.
Lúc này thấy mình cô đơn, cảm giác đang gặm nhấm nổi buồn , khg ai hiểu... mà có chia sẽ thì người đó cũng phải rất đặc biệt, mình cười ...mà ai rãnh đâu nghe tâm tư của mình, mình đã là gi đâu, ai cũng có đủ chuyện để làm để lo...gặp nhau để mà vui ai để gặp mà buồn chứ...

Lúc này 1 điều ước nhỏ được gặp em, ngồi tám trò chuyện hỏi thăm em như là tất cả thế giới với tôi, người thì ở vị trí địa lý rất gẩn em, mà dường như khg thể nào gặp có khi cách nhau 1 con đường , Hoặc em đã tạo 1 lý do đủ lớn để khg nên gặp nhau, vì những chuyện cũ đã qua, cái tôi quá lớn, đến khi thời gian qua thì mình cảm nhận mọi thứ thật bình thường đến vô thường. Nếu mình và em có hạnh phúc thì một thời gian nó cũng bình thường, và nếu chúng ta oán hận nhau thì cuồi cùng thời gian qua đi nó cũng thành bình thường, cũng khong còn rạo rực hoặc thấp thỏm vì những cảm xúc vô thường trong cuộc sống nữa. Đôi khi điều giản dị được nhìn em từ xa hạnh phúc với người thương yêu và chu đáo cho em. mình mong sao khi trưởng thành hơn những mối quan hệ mà ông trời đã se duyên cho chúng ta gặp nhau thì đó là định mệnh, khg phải là chúng ta phải có duyên nợ hay phải dính tới nhau ,hoặc phải bắt buộc sở hữu nhau mà tui chỉ mong là chân trong nhau khi cả giữa biển người trong thành phố này, mà chúng ta đã rất thân quen từ trước thậm chí có cơ hội trải qua khó khăn với nhau, đã từng quý mến tính cách của nhau chấp nhận sự khg hoàn hảo, để rồi đánh đổi bây giờ kjg thề nhìn nhau dù chỉ 1 lần, người thì hướng về đợi chờ, người thì lạnh nhạt. Chúng ta khg cần sở hữu nhau mà chỉ cần trân trọng mối quan hệ này, dù gì mong sao được 1 ngày sóng gió qua đi được gặp lại em với 1 suy nghĩ gạt bỏ tất cả chúng ta vẫn là bạn chứ!!! :b05::b05::b05::b05:

đạo lý xong thì tao cũng sách con cu đi qua cs masa huyền thoại của tao boss plance để làm tí công nghệ phê pha sung sướng lành mạnh này. tao thì cũng là khách quen ở đây cho nên là cũng khá được ưu đãi đồ như kiểu là giảm giá vé rồi cho thêm topping và nước uống đồ các kiểu.
vào cs thì kêu lấy đại vé vip rồi thêm bé số 10 nữa để tao khuây khỏa không thì tao bỏ về ráng chịu vậy mà nhân viên vẫn nhiệt tình tư vấn tao cơ. chắc tại biết tao là khách quen đây mà,
Vào phòng ngồi dùng nước đợi em nó, do tao không quen xông hơi nên bỏ qua cái bước này, lúc sau thì bé cũng mở cửa nhẹ nhàng bước vào, dạ em chào anh giọng nói rất dễ thương, nhìn bên ngoài thấy em nó cũng xinh, da trắng, vào thì em nó hỏi anh không xông hơi hả, tao mới nói không em ơi, bé bảo vậy "anh ngồi chờ em xả nước rồi mình vào tắm nhé" ,nghe đến đây là thấy nung cac rồi, lát sau thấy em nó tuộc chiếc váy xuống và kéo tao vào tắm, phần tắm thì em nó tắm như ny vậy chăm sóc khá kỹ nè lâu lâu còn đưa cặp ngực qua lại trước mặt tâo ,nhìn mà không chịu nổi, tranh thủ lúc em nó tắm, cũng sờ một tý ngực to căng tròn bóp nó sướng gì đâu sờ từ trên và khám phá tới phần dưới ,làm cho thằng nhỏ tao chịu không nổi luôn sông được em nó thư giãn trong bồn cảm giác thích thú vô cùng, em nó đi lưỡi quá điêu luyện, múc thằng em tao nhưng đang múc kem vậy,quá tuyệt vời quá phê rồi nên cầm cự không được lâu chuyện gì tới cũng phải tới ao trong miệng em nó cảm giác sướng vô cùng.Tắm rửa lại lên giường cho em nó đấm bóp và chuẩn bị cho hiệp 2.
part 2 thì vào việc bé chỉ vuốt vuốt vài nhịp nhẹ nhàng là con chym từ chế độ OFF 1 phát cái bật chế độ ON luôn các tml , tao chú ý rồi bé vuốt vuốt cho nó lên hẳn luôn rồi bé mới từ từ dùng 2 quả núi cọ xát vào. rõ nhất là cảm giác vừa lạnh lạnh , ấm ấm trong bài Nuru , lạnh từ dầu và ấm từ người em .2 cơ thể như dính vào nhau thành 1 luôn nha các bác. hôn hít nhẹ nhàng , đi lười uyển chuyển được bé rải ra khắp thân người tao. khoái nhất là bài 69 , húp sò , móc cua thoải mái mà bé chả nói năng gì má bé này làm dịch vụ rất ok luôn , hòa vào tiếng rên nhẹ của em làm tao phải chịu trận chỉ sau 10p thăng hoa.
Xong hai đứa ra tắm lại rồi ngồi nói chuyện một tí tao đi về, em còn hẹn tôi lần sau có đến gọi trước em sẽ chờ nữa cơ thích vl khi làm khách quen.

Mở ảnh nền