Massage Gò Vấp Hot Girl Tuyệt vời trải nghiệm lần 2 tại galaxy cùng bé 92

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 350

tuấndc

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/12/22
7
0
1
Cuối năm có ghé galaxy cùng bé 19 quá ok thấy ae viết bài về 92 đang hot hôm này chốt kèo chọn bé 92

Về cơ sở vật chất thì đã nói rõ về bài trước,

Tới quán lễ tân giới thiệu bé 92 làm bao đỉnh không làm anh thất vọng và gợi ý cho mình đi thử vé 900 để trải nghiệm hết dịch vụ và được thư giản 2 lần xuất bé ngậm mình ok luôn, có km nên còn 630k ( ae lấy code từ hotline ) cũng êm

Sau khi lên phòng xông hơi bước ra thì nhìn thấy 1 bé face xinh body cân đối, đôi chân dài miên man cùng nụ cười tươi ngọt ngào, bé đã đứng sẵn đợi mình cùng chiếc khăn trên tay Em nhẹ nhàng dìu mình ngồi xuống và lau mồ hôi .Bé không phải dạng teen nhưng có nét ngây thơ và tính cách trẻ trung . Bé rất chu đáo, nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập vội vã ngay từ đầu Sau khi đã khô mồ hôi bé mời mình vào tắm, bé cũng không quên tắt máy lạnh và nhẹ nhàng thoát y để mình ngắm nhìn trọn vẹn body của em, cặp ngực to , đôi chân thon dài, mãi ngắm em đến khi em bước vào mà thằng em đã nhỏng lên lúc nào không hay, em tắm rất kỹ mọi chỗ, vừa tắm vừa nghịch thằng em mình, cảm nhận đường lưỡi em lướt trên cơ thể, đôi bàn tay vuốt ve mơn trớn khắp người mà mình chỉ biết ngửa đầu cảm nhận sự sung sướng. Sau màn tắm táp đầy hưởng thụ thì đến phần thư giản em rất chủ động hôn môi lém láp từ tai đến ngực và vùn xung quanh thằng e mình rất phê tê tái skill khá điêu luyện đến phần bj em làm rất từ từ như mút kem và rất hợp tác lúc ngồi trong bồn khi thì mình ngồi lên thành bồn tạo nhiều kiệu rất kích tính bồn tắm rộng nên chơi kiệu 69 luôn cho nó đã trong lúc phê pha em nó rên la cảm giác như đang chốn bồng lai không cầm cự được bao lâu mình lên định đầy sung sướng bé ngậm trọn vẹn 1 bầy nòng nọc xong 1 hiệp em tắm lại cho mình rồi ra năm tâm sự

Nghỉ ngời được tâm 10 phút thì em bắt đầu massage khỏe toàn thân phải nói là em có tay nghề massage khỏe tốt, những bài đấm đá của em đầy đủ, đá nóng dược làm sảng khoái cả tinh thần

Khi sức khỏe đã hồi phục tinh thân phấn chấn còn chờ gì nữa tới luôn phần 2

Phần massage thái em làm kỹ và đầy đủ, kết hợp màn đi lưỡi rất phê, mọi ngóc ngách luôn, mọi việc từ tốn chứ không vội vã vồ vập . Lật lại mình nhẹ nhàng hôn lên bầu ngực em, tay thì lân la trượt xuống bờ mông to tròn ấy, em thì không ngừng hôn mình kết hợp trườn mông cạ chim khi thằng mình đã lên thì em ngậm luôn bằng bờ môi ấy thì mình chỉ biết run nằm im vì sướng ,đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng, màn bưởi kẹp chuối làm mình mém out lúc đó, lúc mình và em 69 nhau thì mình cũng không giữ được lâu nữa mà xả hết vào miệng em, tê tái con gà mái

Đánh giá: 92

Face:9/10, xinh

V1: 8/10 xăn chắc

V2: eo thon

V3: trắng mịn

v4 sạch sẽ thơm tho ngọn ngàng nước nhiều

Tổng kết Tic 630 tip 1100 locker 50 lễ tân 50k

Lần 2 ghé galaxy còn hơn lần 1 hẹn lần sau đi bé 27 hihi

Huỳnh Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22