Massage Quận 7 Report tưởng tồi tệ hóa ra sướng không ngờ

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 1,181

Chí Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
3
sau 7749 ngày tu luyện tại lò luyện đan nay t đã xuống núi rồi aekkk,
đùa đó đi làm công nhân trả nợ thấy bà kkkk. nàm nửa tháng cuối cùng cũng giả hết lợ đời cả lợ tình và lợ nghĩa, nay xuống núi quyếtđinh phải đi xả thật nhiều chơi thật đã mới được ae à kkk sau khi tới thảo vy thì được anh em lễ tân nhiệt tình hỗ trợ lắm, nucớ uống ktv vé giá vé túi tiền ae tới đâu chơi tới đó kkkk. :b13:
sau khi vé vủng bé bủng xong thì được dẫn lên phòng nằm chờ, t có đi quanh xem công nhận csvc ở đây toàn đồ xịn xò con cá chà bặc, đi quanh dạo dạo đợi em ktv vào, 2p sau nghe cửa gõ lạch bạch chạy ra mở cửa thì một em bé có Dáng người chuppy đầy đặn, da ngăm, mặt không xuất sắc, dáng người thấp đúng gu tây tây của t luôn.
t kéo tay ẻm vào bồn tắm cho t, mà hơi chán em này tắm sơ sơ qua thôi, tưởng đến đây là thất vọng nên phần ra giường em thay đổi 360 độ luôn, em massage đủ lực với các bài như tueờn ngực đấm lưng bóp huyệt bể lkhớp ko thiếu bộ nào mà em làm rất đã nhe, làm xong khỏe 1000lần có thể đụ 10 con bò cùng lúc được luôn ae ạ kkkk.:akio-(30):
sau bài khỏe t đã ngủ quên và em vẫn làm cho t
t vẫn cảm nhậnn đc mà đéo biết nên kể ntn cho nên anh em nên là đến trải nghiệm thuewr thì mới rõ nhất nhé

sơ sơ về em này thì
V1:này đã để là 80 thì các bác biết r, nhỏ nhưng mềm mại vừa tay nè
V2: không 1 chút lipit, đẹp
V3: to tròn, mềm nữa, vỗ chan chát, sướng tay
v4: cắt tỉa gọn gàng, khít lắm

:akio-(4)::diggy-(12)::diggy-(12)::diggy-(12):

Mở ảnh nền