Massage Tân Phú Discount Report tưởng nai ngơ ngác hóa ra là dâm ác với em KTV luxury tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú
Khuyến mãi

Lượt xem: 276

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
Núp lùm theo dõi bao ngày thì nay e cũng xách 2 quả trứng gà đi thử coi như thế nào mà dạo này các bác review nhiều vậy.

Tổng quan:
Phòng ốc đẹp, có đầu tư bàn bản, đầy đủ.
Locker: buồn hết lớn. Rõ ràng bock gói VIP mà lúc bé lên bảo gói thường. Móc ngay 50k ra phạt thằng locker vì tội sai gói.

Nhân viên - mã định danh 688
Face: 8,5đ
V1: hệ cam ( tròn - mềm mại, thích hợp bác nào thích nhào nắn, riêng e thích bóp nên k đánh giá cao)
V2: thon gọn, k tý mỡ nào, e tướng cao to, ôm đúng 1 vòng tay luôn
V3: nhọn hoắt, để 2 tay lên cảm giác như ôm 2 mũi lao, chống chỉ định bác nào gầy gò, lúc ngồi lên thằng nhỏ sẽ cấn xương đấy, kaka.
V4: lưa thưa gọn gàng, e đoán chắc có chăm sóc chứ k phải thả rông. Độ bót ( đọc tiếp đi ae ơi)
Thái độ: chịu nói chuyện, đủ thứ chuyện trên trời dười đất, bé chịu chia sẻ, cảm giác như người quen chứ k phải vu vơ a tên gì, a ở đâu, a làm gì. Bonus thêm đôi môi nhỏ nhắn cùng màn cháo lưỡi thơm tho mùi Listerine, tự tin cháo lưỡi với e.

AE qtam trải nghiệp thì tiếp, tổng quan kéo đến cuối nha.

Vào việc chính đây:
Bước vào phòng không gian rộng rãi, có phòng xông, có bồn, có giường ( chú ý là đúng cái giường chứ k phải kiểu nệm). Các bác khỏi mắc công tìm phòng tắm vì k có đâu, tất cả all in one trong 1 phòng r.
Locker đem lên cho 1 dĩa hoa quả + 2 quả trứng gà -> hợp lý vcl, khởi đầu cho 1 buổi ntn thì đoán sẽ mệt lắm đây.

5p trôi qua chưa thấy ai lên sốt ruột quá bèn cởi đồ vào xông hơi trc. Đang ngồi xong hơi thì phát hiện view này được tính ra lấy đt canh lúc bé bước vào chụp 1 tấm, sương khói mờ ảo phòng kiếng nhìn ra, view này mà lúc bé bước vào chụp 1 tấm thì hết nước. Cạch cạch, tiếng mở cửa làm e giật mình quên mất là phải đi lấy điện thoại. Ngó ra thì 1 cô bé nhỏ nhắn, loli kèm theo bộ đồ đem huyền ảo bước vào. Nghĩ thầm thôi chết, loli j mà dữ dằn vậy, liệu có đủ sức massage k. Sai hoàn toàn, mình bước ra khỏi phòng xông hơi thì 1 nụ cười bí hiểm làm mình hết hồn.

Xả giao vài câu thì né đẩy mình lên ghế bắt đầu trò chuyện, tay chân cứ chạy lung tung trên người mình, lại có màn khều trứng làm giật hết mình.
Khởi đầu đã xong, tiếp theo tới màn tắm rữa sạch sẽ, cả 2 bước vào bồn tắm đã xả nước từ lúc nào k hay, sạch sẽ r là bắt đầu bước 1, tiếng nhóp nhép của nước nghe làm mình ngã người trong sung sướng, đường lưỡi nhanh nhẹn, đi qua hết tất cả những chỗ có thể đi qua được. Và đây là lúc mình biết thằng locker bock nhầm gói thường cho mình.

- E ơi, e nhắn luôn đi chứ k tý lại thiếu trò của a......e mặc kệ gói vip của mình và cứ vắt trước đã, đến lúc vắt k còn giọt nào thì mới dừng.
- A lên giường nằm chờ e xíu nha. E nhắn thằng locker đổi vé, a ơi, 2p nha, e quấn nhanh cái khăn tắm chạy xuống đem đá nóng lên.
Đấy, mình k hỏi thì chắc thiếu 1 màn hưởng thụ r, chết thật. Vừa nằm úp xuống thì mình phải thốt lên 1 câu " như này mà massage k tốt ah" rất có lực nha các bác, nhấn đến đâu rã người đến đó.

Để e đánh đập gần 15p thì bắt đầu đến màn lingam. E thoa dầu xong bắt đầu trường lên lưng mình, lý do mình thích loli là đây, tướng bé nhỏ con, lúc trường lên mình cảm giác được nguyên vẹn V1 đang chạy khắp cơ thể, lúc đầu cứ tưởng bờ mông, phải nhắm mắt cảm nhận sẽ nhận ra cặp vếu đang chạy khắp lưng xuống chân.
Và r thằng nhóc đã ngồi dậy. Đến lúc ngứa ra rồi, lúc này cảm giác nhiệt tình của bé hiện lên, bé ngậm thằng nhóc đung đưa như đang thèm thuồng ngấu nghiến. Bé chổng đít lên và ngón tay của mình bắt đầu làm việc, nước bắt đầu chảy ra, ngón tay mình luồng theo đường nước đó tìm đến nơi cần đến, dù đã thành sông nhưng công nhận khó đưa ngon tay vào thật, 2 thớ thịt bóp chặt tay mình lại, cảm giác ngón tay bị bóp chặt làm mình nghĩ, nếu thằng bé nằm trong này, cảm giác bóp chặt như này thì mình trụ được bao lâu đây, hixhix.

Bé tiếp tục quần quật BJ với thằng nhỏ của mình, tay mình thì quần quật với V4 của e, âm thanh cứ thế vang lên, nhọp nhẹp nhọp nhẹp và r kết thúc trong sự thoả mãn.
Vào bồn tắm tiếp thôi nào. Xong xuôi trò chuyện với e thêm 20p nữa, ôi chết, vé mình 100p thôi mà, nhưng 120p r,.
- K sao a ơi, a thích là được, locker cũng k hề gõ cửa, thái độ tuyệt vời luôn.
Sửa soạn xong ngồi xuống nhìn e:
- E ơi, ví dụ giờ a bước ra xong kiu e tiếp xuất nữa e làm a ra đc nữa k? Khó lắm nha. E nhìn mình với ánh mắt tà râm:
- Luôn đi a, e có cách để a ra tiếp luôn.

Trời ơi, vụ j vậy, tui muốn tui muốn, bỗng vang lên 1 âm thanh trong đầu " về đi con ơi, lúa thóc cạn r" ờ thôi đành hẹn lại xem e có chiêu gì.

P/s: Nhiều bác sẽ tìm dòng này luôn để biết kết quả review. E ngắn gọn lại đây, bao nhiêu dòng quá trình sẽ chốt ở đây. Dịch vụ không thiếu món nào + thái độ tuyệt, dự sẽ là 1 đối thủ nặng ký cho các dịch vụ khác, đây thiếu mỗi tụ tập ae và cái mic để tự hát, bé toàn cầm míc của mình.
Thích chỗ em lễ tân nhiệt tình, cũng là người hiểu ae thích như thế nào, gu các bác như thế nào thì nói lễ tân sẽ tư vấn cho số, loli - mup, cam - bưởi mềm mại hay căng nét đều có.

Còn kỹ năng từng bé thì e nghĩ phải trải nghiệm hết mới rõ được, về thái độ e nghĩ các bé ở đây mạnh dạn đoán là gần như nhau, tuý theo nhận xét của mình, riêng e đánh giá 9đ.

E nghe đồn là ở đây có tướng loli nhưng siêu phẩm V1, chắc là phải tự tìm hiểu r. K biết em lễ tân bật mí cho e thử siêu phẩm này không kaka.

Mở ảnh nền