Massage Quận 3 Report tui là quang checker đây ae

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 237

Minh Quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
8
1
3
Hello mấy fen lại là quang nè!
lướt lướt thì thấy cs 357 mà thấy chưa ai đi thì cũng đi thử để viết rp cho mấy fen đây.
vào cs gửi xe mua vé xxong thì đuucợ chon ktv riêng
cầm trên tay con ipad xem ảnh, đập vô mắt là 1 em không có số mình chọn luôn. Đc bạn nhân viên đưa lên phòng đợi, ở đây mình chấm điểm cộng phong cách làm việc nhân viên ở đây nhá, lịch sự và chuyên nghiệp
Vào xông hơi xíu thì e vào, mình cũng nhanh ra chào ẻm. Dáng cao là điều đầu tiên mình nghĩ ngay. E như người mẫu, cao ngực đẹp mình dây, thêm quả khuôn mặt đẹp dễ nhìn, mình bị rung rinh tại chỗ luôn á
Chào hỏi sơ qua mình vào nghịch bồn, cái này làm với ng đẹp khá vui nhá. Trò chuyện vui vẻ nghịch nhau cười đùa, em mơn trớn ngay tại bồn lúc cao trào thì ngưng lại tránh ra nhanh( nếu ai tài chính cao thì nên 2 shot nhé )
Mình chọn 2 shot, thế là trong bồn 2 đứa lại mơn trớn nhau, ra trong mãn nguyện
Dần nhau qua giường, như mọi khi e đấm bóp mass khỏe( ở đây mas khỏe chỉ tầm yếu với trung bình thui nhé, ae k nên trong mong nhìu màn này). Tuyệt vời
Phần mệt bên này thì ae yên tâm làm phê tới nóc, đủ màn cho ae từ bj, hj, cia, nuru, mas thái, dùng ngực trườn qua trườn lại, lên rồi xuống, lúc này cảm nhận được cặp cam lai của bé, và tiếp đến đường lưỡi hơi bị điêu luyện đi từ chân lên đến đầu, liếm lỗ tai phê phê, lật ngửa lại thì mới nhìn thấy rõ cặp lai của bé, ngon nha, không xệ, không kiềm chế được bay đến bú bình các kiểu, và rồi hôn môi đá lưỡi, ôi đã gì đâu, lên mây, và xuống đến thằng em thì đang cương cứng, bé dùng chiêu bánh mì kẹp xúc xích, mém out, hên bé dừng lại, ngậm lút cán thằng em, kết hợp âm thanh JAV, mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4, vừa sờ đã ướt bàn tay rồi anh em ạ, nhịp độ càng tăng lên và rồi chuyện gì đến nó đến, và out trong tư thế 69, sướng cmn tê. Tắm lại và nằm tâm sự tý rồi thay đồ ra về.

thuận sinh

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
2
8
bữa có mấy anh em cũng đi bên này về bảo bên này dịch vụ cũng oke mà gái thì k đc đẹp lắm:b32:

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
đc đấy khá quá người anh em
trót mua mâm thì phải đâm cho thủng

Mở ảnh nền