Report Massage Quận 2 trước khi đi công tác xa nhà phải làm thủ tục đã chứ nhỉ

Lượt xem: 159

đồng xuân thắng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Qua tháng có chuyến công tác xa nên khi làm về tiện đường ghé qua massage Gold mắc công đi xa lạ nước lạ cái mà không có chỗ xả thì chết thằng em em mất. Vừa tấp vào thì được anh phục vụ hỗ trợ dẫn xe, vào book ngay con vé six và nine cùng em để thoải mãn niềm đam mê.
đôi chút thông tin về bé thì có
Face có can thiệp phép thuật 7/10
V1 hệ cam việt nam
V2 ổn
V3 ổn
V4 hệ mọc tự nhiên có cắt tỉa.
Em nó bận bộ váy màu hồng tông xuyệt tông với đồ lót luôn và rất may là em nó vẫn nhớ , thế là uốn 3 tấc lưỡi cú vọ ra chém gió với em nó. Được tầm 5p thì thằng em quá biểu tình nên tao triển khai luôn là bắt đầu bú bình như con bú mẹ, tay thì khám phá trên núi còn lại với nghịch ngoài lớp quần lót.Làm tý thì thấy cái quần em hơi dính dính thì t vén quần qua 1 bên đưa 1 ngón tay vào trong em gãy đàn bài Lá Diêu Bông, móc 1 tý thì thấy em nó nhắm mắt nằm tận hưởng nên tao thêm 1 ngón nữa để gãy hẳn bài We will rock u cho nó máu lửa, em nó cứ nữa đi a, chỗ đó đó trong khi mình mỏi tay chết cmnl
Massage thì khỏi nói sở trường của em ấy, đấm tới đâu khỏe tới đó. Massage kết thúc cũng chính là lúc massage mệt bắt đầu, massage nuru trên cả tuyệt vời em ấy dùng body trườn khắp người nhất là bươm bướm của em ấy vừa ấm vừa trơn kích thích quá trời quá đất. Kết thúc màn bò trờn là màn 69 BJ còn em thì thoải mái khám phá cái bươm bướm mà lúc nãy chà khắp người em. Cô bé 24 này rất tâm lý sau khi em out còn nằm tâm sự nói chuyện rất thân thiết không một chút xa lạ nào.

Mở ảnh nền