Massage Hà Nội Report Trúng mỹ nhân kế tại lan quế phường cùng em 95 vs 86

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,905

Đỗ Quang Khải

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
Sau 1 ngày đi du hí cùng em người yêu , kết thúc tại ks thì em mới 1 shot thì phụ huynh alo kiếm em , đành ngậm ngùi chở em về nhà
Về nhà còn sớm đành alo set kèo nhậu , dc tầm nữa kết thì thằng em trai nó lại biểu tình , đành vội lẻn lẻn nt vs admin lqp xin vé free 1tr5 để trượt phao cùng các em xinh tươi
Cảm nhận ban đầu về lqp
Hoành tráng , đẹp , sạch sẽ , bv lẫn locker và lễ tân đều nhiệt tình vui vẻ , điểm trừ duy nhất có lẽ là lễ tân là nam kkkk
Csvc khá đỉnh vs đầy đủ tiện nghi xông khô xông ướt , wc , bồn tắm
Mình oder em số 95 trước do bắt mắt
Sau 1 hồi xông hơi khô ướt tẩy hết bụi trần xong ra sofa nghĩ mệt ráo mồ hôi thì em 95 lại rót mật vào tai thế là kêu thêm em 86
Khô người rồi thì vào tiếc mục chính , 2 em mở bồn tắm và thay phiên tắm gội trên dưới cho thằng anh lẫn em , 2 em mần mò thằng nhỏ hoài luôn , hên là cửng cửng bia rồi chứ ko là phọt đầy ra miệng 2 em
Tắm xong lau khô mình , 2 em trải đệm phao ra , đè mình xuống rồi đổ lotion đầy người , lấy v1 v3 v4 ra mà thay phiên chà sát toàn thân , cảm giác y như trong jav , mình như là 1 ông hoàng thật thụ , hưởng thụ tầm 10p thì lật ngửa lại , 95 thì hôn môi , còn 86 thì lao vào chym mà mút lấy mút để như chưa từng được mút vậy , 86 rà trứng cút thì 95 đưa v1 cho bú , tay mình thì luân phiên vào v4 2 em , mò v4 em 95 rỉ rỉ nước thì em lại hôn môi mình , thế là như 1 tia sét giật trúng tim , hết kềm nổi bèn nhận đầu em 86 đang mút nhiệt tình mà out trong sung sướng
Sau màn giao thoa hiệp 1 ,thì lại vào tắm bồn cho sạch lotion ,( mặc dù lotion bên này rất mát và ngọt rất dễ chịu ) , lại là tiết mục anh trai ngây thơ và 2 chị em gái dam dang
Sạch sẽ rồi thì tới massa khoẻ , 2 em đi bài đầy đủ trên dưới trái phải , lật ngửa lại thì chym tự nhiên lại ngóc lên trước v1 của em 86 và v4 của 95 cạ cạ liên tiếp vào người
Bắt đầu hiệp 2 , lần này 95 lại tranh mút còn 86 thì đưa cặp bưởi 5 roi siu cấp úp muốn nghẹt thở , 95 thì mút từ bẹn lên chim rồi đá trứng , db màn nuốt trọng làm xém phụt , bèn vội lôi em lên để tránh đi chợ lại hết tiền , luận kiếm tầm 15p thì em 95 mút sạch từng giọt tinh còn sót lại trong chym
Sau đó tắm rửa nói chuyện cười đùa đến hết giờ , 2 em đều tâm lý chăm mình như chăm em bé vậy , sấy tóc lau mình , thay đồ , cảm giác mình như 1 ông hoàng vậy
Kết thúc , tổng thiệt hại 3tr1 cho 1 cuộc chơi
95 1tr5
86 1tr5
locker 100
bv 10
Đánh giá sơ về 2 em 95 vs 86
95 dáng đẹp , mặt duyên ,đít diu , nói chuyện rất dam dang và ôm ấp như người tình
86 bưởi 5 roi , dáng cao ráo , nét mặt sắc sảo , tướng người mẫu , bj nhiệt tình
Kết - 1 sân chơi vô cùng sảng khoái về tinh thần , giải toả bao phiền muộn , thôi dài quá rồi em xin phép đi làm cày cuốc để lần sau vào hưởng thụ tiếp đây

Hải Bằng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
0
1
Đọc mà cảm thấy nắng cực luôn ấy chứ nghe phê phết chắc phải đi thử quá

Phạm Tùng Sơn

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
36
1
8
Đi như chủ topic chắc mạc quá đúng đại gia 2 lần rùng mình bay nửa tháng lương của t rồi

Mở ảnh nền