Trinh sát thực tế Hoà Đà 4 - Nha Trang 14 Trần Văn Ơn

Lượt xem: 6,250

hoacan

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/4/23
1
0
1
Xin chào các bác, mấy hôm nay t đi công tác Nha Trang được dịp rảnh rang trong người thấy uể oải quá cái tự nhiên thèm massage và thế là mày mò lên mạng search thì tìm ra cộng đồng ae mình. Vào khu vực nha trang thì thấy mấy ae đang bàn tán xôn sao về 1 vài em ktv ở Hoa đà . Nhưng toi quyết định chọn thử em số 14 ở Hoa Đà 4 , và thế là nhích cái thân đi thử cho biết haha.
Đi từ khách sạn e ở đc 8p thì tới nơi, vào đc bé lễ tân giới thiệu cho giá vé vip 300k với super vip 600k có tắm chung . toi nghe thấy khoái khoái nên chọn vé super vip. Nói lễ tân cho a bé số 14 nha , sau đó đc locker dắt lên phòng, ngồi chờ tầm 5p thì e nó vào gõ cửa hỏi t , " Anh ơi em phục vụ cho anh nha " đúng như review mấy bác ạ, t cũng ngạc nhiên nhìn do em ấy chân dài mấy bác ạ .giọng nói thì quá nhẹ nhàng , tui cũng đc cái thích hàng ngon nên nhìn thấy 3 vòng e nó ko chê vào đâu đc. t cũng Ok ngay .
Tiếp đó vào xông hơi sau đó ra bé lau nguời lại. và mời tôi đi tắm cùng . và rồi t lại một pha nữa ngạc nhiên em nó đòi nhấn nuớc toi trong bồn tắm lun mấy bác ạ . thế la em nó thư giãn ngay lun cho tôi duới nứớc lun , em nó quằn thằng e một hồi , rồi lên massage, đấm thì chảc thuần túy vui thôi vì toi cũng k cần phần đó . nhưng lâu lâu lại sờ SỜ cái vài chỗ nhột nhột nó lạ lắm haha, và sau màn khỏe thì em bước ra ngoài, linh cảm thấy không ổn, mà không ổn thiệt, bầu trời bõng tối dần, và em ấy đang khoe trọn thân hình toàn vẹn của em , ui chẹp chẹp. bước lại chạm chạm bên ngoài mà đã thấy âm ẩm rồi.
Em leo lên người toi trường lên xuống rồi 69, đá bi, múa cột đủ thứ ta noi nó phê ,, sau đó em tiếp tục hành sự lúc này khám phá cái hang động ấy, , lênh láng nên rất sướng. Cuối cùng e đã phải bắn tung toé với e nó. Kết thúc chuyến du ngoạn với nhiều cảm giác khác lạ. vì thấy em nó nhiệt tình quá , Sướng quá nên e tip em nó hẵn 1củ2 các bác ạ . xong em nó ríu rít cảm ơn và dắt toi ra tận thang máy tạm biệt toi . Mấy ngày đi làm mệt mỏi mà được ktv nào như e này nữa thì sướng lắm mấy bác ạ. Cảm ơn ae đã dành thời gian xem bài đánh giá của tôi ạ

RichkyLV

Tập Sự
Đam Mê Massage
26/5/23
7
1
3
Sao tao thấy mấy thằng này PR nhiều vãi. Tui bây vào trang congdongmassage mà đọc. Giọng văn y như nhau. Mẹ kiếp, toàn lập nick pr. Có chẳng phản đối gì cả, nhưng có thì nói, pr cho cố, vào chán bỏ mẹ.

• Like
Reactions: Tony nguyen

Tony nguyen

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/5/23
1
0
1
Ae cẩn thận chỗ này,
Cơ sở Nha Trang, thằng em mình đi sau về bị dính Lậu
K biết chủ có cho cac e đi test ko