Report Massage Quận 2 tranh thủ nhũng ngày được nghỉ lễ

Lượt xem: 266

Phan Tính

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Tranh thủ nghỉ lễ kéo dài không được đu đưa nên ghé luôn dubai gặp lại bé 24 vui vẻ tý rồi về quê đỡ tiếc. Cũng bắt đầu từ câu chuyện ngồi lai rai với mấy đứa bạn , bàn ra bàn vào cũng đến bàn massage. Bàn đã còn mình tui vẫn giữ là đi bên dubai mấy ông kia toàn đi yhct cho rẻ, thôi tự do mỗi người tui gọi đặt bé trước.

tuii gọi em 07 trước á thấy hình khá là okela luôn. tui lên ngồi chưa kịp nóng đít là em bước vào đập vào là cái tướng nhỏ con với gương mặt khá dễ thương hehe. giọng nói nhẹ nhàng ấm áp tưởng đâu người yêu. Nói chuyện được 1 tí mà đồ đạc tự nhiên vứt bỏ hết từ bao giờ, thôi thì vào bồn xem ẻm như thế nào.

Về phần trong bồn thì em tắm táp khá kĩ, em này nhìn có vẻ thích sạch sẽ nên em kì cọ, len lỏi mọi ngóc ngách, len lõi bằng cái lưỡi ấm ấm thần thánh của em. Gợi tình rồi làm đủ thứ có kích dục làm bằng nhỏ cứ muốn dâng trào ra. Quá sức chịu đựng nên đành phải bế em ra giường.
phần mệt mặc bé đang say mê hôn hít, tui cũng tranh thu sờ soạt mò tìm khắp người bé. đi lưỡi rất đỉnh, nhẹ nhàng lách léo mọi khoảng trống , 2 tay bé di chuyển tản đều ra khắp người sờ tới đâu phê tới đó. rồi bắt đầu tui dô thế 69 cùng bé , móc cua , húp sò đầy đủ, nước nôi vênh váng luôn các bác. rồi chiêm ngưỡng khả năng Bj tuyệt đỉnh của bé, bú liếm nhẹ nhàng, vừa bú vừa dùng lưỡi quậy phá đầu chym nhỏ của tui , tê tái với bé được 10p thế là tui bắn loạn xà ngầu luôn nha các ông.

Mở ảnh nền