Massage Tân Phú Report tranh thủ những ngày cuối cùng của tháng

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 335

Tony Đức

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
hơn cả tháng bận công việc, cuối cùng cũng thống nhất với cơ sở được ngày hẹn hò cùng ktv, nghĩ đến đấy thôi là t thấy rạo rực thằng e rồi.

Qua đến nơi cất xe, mua vé rồi lên phòng, không gian ấm cúng nhìn khá ưng ý, phòng sạch sẽ thơm tho ngon lành. Vô ngồi xông hơi một xong thì đang ngồi nghỉ là em bước vào, dáng em ngon có chút da thịt, không quá múp cũng không hẳn là mình dây, nhìn là thích ngay. Vào tới nơi chào hỏi dạ thưa đàn hoàn, lịch sự lễ phép là một điểm cộng đầu tiên. Face nhìn không khác trong ảnh là mấy, dáng ngon. Bài bản làm đúng thứ tự, làm nhiệt tình đến khi nào sướng mới thôi.

Khâu massage khỏe bé làm khá kỹ càng, đấm lưng đá nóng làm dịu đi cảm giác bức bối như đang được thả mình theo diệu nhạc rồi có người xoa vuốt rất là êm, đến một hồi bắt đầu em xoa người bằng cặp ngực êm ái và đôi môi bắt đầu lã lướt nhè nhẹ cảm giác lại tê tê hứng lên sau một hồi chăm sóc mặt sau đến mặt trước em xoay người để tui khám phá bé dễ dàng, cái giác cứ sờ sờ mà nước em ri rỉ ra nó hứng vô cùng, sau một lúc chăm sóc tích cực được xã ra cái như bao bức bối đi theo để lại cái sự phê pha. em vẫn có một cách chăm sóc đến từng giọt cuối cùng làm cảm thấy trong lòng được an ủi sâu đậm. Sau một hồi em ra wc lại rồi quay lại xoa bóp vuốt ve, tâm sự làm bản thân được thêm giải khuây lần nữa, tỉnh táo hơn và chia tay em đi về.

Mở ảnh nền