Massage Bình Tân Report trải qua rồi mới biết không ở đâu bằng vl

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 365

hoàng tú

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Vừa trải qua một lần sung sướng với em cực dâm cực đỉnh của Vl, em thuộc dạng teen rất nhí nhảnh, lại thêm body nuột nà nhìn thôi mà thèm mà muốn húp ngay và luôn.
Nhờ cs sắp xếp cho một vé, cứ phải chắc kèo là đặt trước chứ không lại phải chờ đò ơi thì hơi xầu. Qua đến tiệm massage vl, vẫn là không gian quen thuộc sau bao lâu gắn bó, bước vô quầy mua cái vé xong thì lên phòng ngồi xông hơi vài phút chờ em lên đến nơi.
Rồi tiếng mở cửa vang lên, một cô em Ăn mặc sexy, nước hoa thơm phức nhìn là muốn hấp diêm em liền thôi.
Ngực to, chắc, bóp đẫy tay. Đầu ty bú mút rất thích.
Eo quá đẹp với dáng Em.
Mông to, tròn, cong và chắc chắn. Doggy quá lê tê phê luôn.
Bướm khít và co bóp rất tốt. Lông lá cắt tỉa gọn gàng, thơm tho, sạch sẽ. em cẩn thận bước đến bên cạnh t và rồi em dịu dàng tâm sự rồi lau đi dòng mồ hôi đang tuôn ra như tắm để rồi vào luôn phần tắm tiên quá phê quá sướng.
Vô tắm tiên mà chủ yếu là phần bj chăm sóc cho thằng em thì thử hỏi có sướng không, em mà làm bj thì chỉ có mà khóc trong sung sướng. Kỹ thuật làm cực tốt lại thêm cái tánh hơi dâm của em làm bài tắm khởi động thôi mà ngon như vô trận thực sự.
Qua đến giường nằm lên cho em massage toàn thân, bài bản làm thì quá ổn áp rồi nên không cần phải khoe nữa. Massage thái nuru mới là cực phẩm, da dẻ mịn màn cặp ngực tròn trịa vừa tay cứ vậy mà trườn khắp cả người thì sướng không để đâu cho hết, lại thêm phần kích thích thằng nhỏ mà em làm quá phê thì chỉ muốn chén em ngay.
Phần thư giãn bj lâm trận sung phong được em làm sau cùng, phê hết cả người với em gái dâm cùng phần làm tình đỉnh hơn cả đỉnh thế là thằng em khóc ròng một dòng sông. Mò móc một lúc thì nước ướt nhẹp, kích thích nhẹ nhàn làm em khoái lắm càng bj nhiệt tình cho tới lúc out vẫn còn ghẹo hoài. Sau những phút giây đắm đúi như chái chuối thì cũng đến lúc phải nói lời tạm biệt, vẫn còn vươn vấn một chút nhưng thời gian không cho phép, đành gác lại để lần sau lại cùng em tâm sự.

tâm hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
33
1
8
bên cơ sở mới này liệu có ngon hơn bên quận 12 không nhỉ

Mở ảnh nền