Trải nghiệm vé thành viên mới bé 80

Lượt xem: 428

Darksiders

Tập Sự
Mới Mê Massage
2/8/22
1
0
1
Hello cả nhà, nay mình vs mấy ae được giới thiệu biết đến cơ sở hoàng gia nên vô trải nghiệm luôn. Mình đi gói 700 và đi random. Vào phòng thì cũng xôg hơi 1 tý cho khỏe ng, đâu đó được 10p thì thây bóng hồng lấp ló bên ngoài thì ko chịu nổi nữa nên tiến tới giai đoạn tắm luôn. E số 80 theo mình đánh giá là xinh
v1 9/10 cam chắc tay cực
v2 8/10 mình dây săn chắc chứ ko phải ôm quá
V3 9/10 mông to hợp với dáng
V4 9/10 sạch sẽ nhỏ nhắn
Về kỹ năng thì phải nói rất tình cảm, phối hợp kích thích nhẹ nhàng. Bé đi thái khá kỹ và phê. Chà thái trước sau rồi cũng tới phần chính. Với tư thế 69 cùng giọng rên đầy kích thích mà mình chỉ cầm cự được tầm 10p 🥲.
Làm xong ae ngồi tâm sự ôm ấp tới hết giờ và hẹn e dịp sau. Văn hơi kém mong ae thông cảm. Hẹn gặp ae trong các bài rp sau

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
255
9
18
massagegovap.com
Hello cả nhà, nay mình vs mấy ae được giới thiệu biết đến cơ sở hoàng gia nên vô trải nghiệm luôn. Mình đi gói 700 và đi random. Vào phòng thì cũng xôg hơi 1 tý cho khỏe ng, đâu đó được 10p thì thây bóng hồng lấp ló bên ngoài thì ko chịu nổi nữa nên tiến tới giai đoạn tắm luôn. E số 80 theo mình đánh giá là xinh
v1 9/10 cam chắc tay cực
v2 8/10 mình dây săn chắc chứ ko phải ôm quá
V3 9/10 mông to hợp với dáng
V4 9/10 sạch sẽ nhỏ nhắn
Về kỹ năng thì phải nói rất tình cảm, phối hợp kích thích nhẹ nhàng. Bé đi thái khá kỹ và phê. Chà thái trước sau rồi cũng tới phần chính. Với tư thế 69 cùng giọng rên đầy kích thích mà mình chỉ cầm cự được tầm 10p 🥲.
Làm xong ae ngồi tâm sự ôm ấp tới hết giờ và hẹn e dịp sau. Văn hơi kém mong ae thông cảm. Hẹn gặp ae trong các bài rp sau
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

• Like
Reactions: Darksiders
Mở ảnh nền