Massage Quận 7 Hot Girl Report trải nghiệm thảo vy massage

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 372

Quốc Tấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Mình không xa lạ gì với dịch vụ massage, nhưng vs thảo vy luôn cho mình cảm giác đặc biệt. Một phần do KTV chất lượng, dịch vụ đầy đủ, chu đáo. Mọi người đi lần đầu thì sẽ không thể không có lần 2. Lần đầu mình được sếp cho thử, từ lần 2 toàn một mình một ngựa, quá xứng đáng.

Lên phòng tính vào xông hơi mà nóng quá, theo ngồi đợi em xem tướng tá như nào. đang mãi mê check tin nhấn thì nghe tiếng gõ cửa bước vào. ôi thôi tướng tá đúng quả thật như người mẫu, xem lại mình như con của em vậy đó.

Em dắt vào bồn để thị tẩm xem thân hình nuột nà kiến tôi phải thèm thuồn nãy giờ, ôm chằm lấy cơ thể em bú liếm 1 cách nhiệt tình mà quên đi những tiếng ren rỉ của em. thật vô lễ mà có vẻ em cứ khoái khoái truòng lên trường xuống thằng em. chỉ muốn cho vào luôn.haha. kết thúc màng tắm bằng việc kì cọ sạch sẻ cho cả 2 để lên núi lâm trận à nhầm lên giường.

phần massage khỏe thì bình thường thôi.

Tới phần mệt mong chờ nhất là phần trường bằng biếm của ẻm ta nói cảm giác như đang cho vào trong, em nhịp nhàng lên xuống anh cố tìm lấy điểm tựa là cặp cam việt mà bóp lấy. tướng cao quá làm nghĩa với theo mỏi cổ muốn chết hà. kết thúc bằng những cái riết bằng miệng của ẻm quẩn lấy thằng em như hút ống hút chịu không nỗi với cái trò này mà out thẳng ra luôn. Nghĩa thích mấy em bạo bạo mà nay đi em này thích quá trời nhẹ nhàn cuốn hút tình cảm lâu lâu đổi gu đúng đã ae nào thích gu như vậy đi em này là chuẩn luôn.

cảm ơn ae đã đọc bài. chúc ae có nhiều sự lựa chọn hài lòng về sự trãi nhiệm của mình.

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
20
2
3
Nghe kể là thấy thèm rồi nhưng nhà nghèo nên liệu cơm gắp thôi

Mở ảnh nền