Report Trãi nghiệm tệ hại ở Mường Thanh Lào Cai

Lượt xem: 1,658

Leon Hadid

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
25
3
3
Tuấn trước mình có đi trãi nghiệm thử dịch vụ ở massage Mường Thanh ở Lào Cai. Thật sự trãi nghiệm quá tệ nên chắc là mình sẽ không quay lại đây lần nào nữa.
Khu vực massage nằm ở tầng 4, vé có 02 loại là 530k và 380k cho 60’. Mình lấy vé 530k, ktv là 1 bé người Bắc. vào cũng đủ công đoạn xông hơi và tắm táp xong đến màn massage. Nằm để em đấm lưng qua loa đc vài phút, xong e bảo mình nằm ngửa rồi hỏi luôn thư giãn cho anh nhé.
Mình hỏi thư giãn thì ntn, em bảo z thì 1 củ chơi luôn ko có dạo đầu lồn gì cả còn thêm 5 loét thì em bảo sẽ có thêm màn liếm láp. Đkm mình đi chơi thì cũng náu chơi tới bến luôn nên chọn thêm liếm láp

Xong em bảo gửi em quà —> chán luôn, chả lẽ chơi xong ko trả tiền mà ra khỏi được à nhưng mình vẫn đưa em quà luôn

nhận được quà thì em đi ra ngoài chắc lấy bao và tấm để che chỗ kính. Rồi vào tắt bà điện, liếm ngực được tí tẹo và tay sóc cho mình mà ko chịu bj. Đkm, xong chỉ chăm chăn đeo bao vào để đit. Nói túm lại là chán vãi cứt và đéo quay lại MT LC lần 2

Văn Thành

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
12
0
3
Mấy chỗ đấy sao làm ăn bằng mấy quán masa ở ngoài được, vô đấy chủ yếu là chịch thôi

Mở ảnh nền