Massage Gò Vấp Report trải nghiệm tại Massage Galaxy

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 254

rookie

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/9/22
14
1
3
Hello các bác hình như sau khi gia nhập forum này thì hình như mình bị nghiệm hay sao ý cứ lâu lâu là phải đi mà mỗi lần đi thì lại viết rp cho các anh em cùng trải nghiệm
cuối tuần mình có ghé qua Galaxy Gò Vấp ngay đường Phan Huy Ích sau khi ib cho ADMIN thì xin được cái vé giảm 50%. thế là tới nơi chọn ngay vé Nuru
tới nơi thì đánh giá cơ sở khá rộng có chỗ để xe dưới hầm. Khi lên chọn vé thì lễ tân theo mình đánh giá thì không nhiệt tình lắm check core thì lúng túng lúc hỏi có được chọn không? ( do các bài post khác thì kêu bên này được lựa bằng Ipad) nhưng lễ tân báo không được chọn và tự bốc cho mình random luôn :) do hiện tại cơ sở đang đông :) tf nãy để xe dưới hầm còn thấy vắng hoe mà kêu đông :))) khá là tức khi mình chưa kịp ú ớ gì. thôi kệ chọn randon cho khỏi phải ngồi đợi. Xong xui thì có bạn khác dẫn mình lên phòng.
CSVC ở đây đánh giá khá ổn có thang máy. phòng khá rộng có cả xông khô lẫn xong hơi. Bồn tắm to đủ cho 2 người tha hồ dẫy dụa
Thì mình vào xong cái xíu thì bé vào bé này số 59 khá trẻ theo bé kêu thì hiện có 2k1 đang làm được 1 tháng :)))
đánh giá sơ qua về dịch vụ thì
phần tắm : tắm khá kĩ, gội đầu khá tốt phần tắm thì bữa đó đi không có nước nóng :v thôi 2 đứa tắm lẹ rồi đi ra kẻo cảm lạnh
phần massa khỏe : bé làm khá bài bản tuy mới vô làm được 1 tháng nhưng rất có nghề dùng đá nóng tốt làm khá lâu
phần massa mệt: hơi thiếu bài được cái phần nút lỗ tai khá oke, bj được nhưng mà chắc do bé mới làm nên cũng ngại không cho khám phá nhiều và bé chắc cũng hơi mắc cỡ xong mình out sớm để kịp giờ về mà cũng ko có CIA luôn :V mình nhớ là có book CIA mà :<
đánh giá
face: 7/10
v1: 7/10
v2: 7/10
v3: 7/10
v4 chưa kịp khám phá :v
CSVC: 8/10, locker ổn còn lễ tân chán không muốn nói
tic: 350k
tip: theo thị trường
theo mình thì giá ở Galaxy khá mền CSVC với KTV còn mấy vấn đề còn lại cải thiện được thì mình sẽ ghé thăm nhiều hơn
tks ae đã đọc tới đây.

Mở ảnh nền