Massage Hà Nội Report trải nghiệm NURU 28 Nguyễn Khang

Massage Hà Nội

Lượt xem: 457

Minh Hùng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
13
0
1
Hôm nay được buổi đi làm mà thời tiết sáng mưa to rồi lại nắng nên lên công ty ngồi chán quá đành quyết tâm đi massage cái.

Và mình quyết đinhj đi thử cơ sở NURU 28 Nguyễn Khang chưa đi lần nào.

Mình vào thì gặp em lễ tân là con trai nói năng giao tiếp tốt, nhiệt tình và mời nước.
Chấm 9.5/10.
Khi ra về lễ tân có hỏi ý kiến đóng góp nữa.

Vào luôn phần chính :
Mình chọn em số 39 (Có ảnh check các em nhưng thiếu 3 em ko có ảnh):

Em này mình đánh giá như sau:
Mặt 6/10 (Ko xinh ko xấu)
Cao: 1m62
Da: Trắng + Mát
Ngực: Đẹp + THật : BÓP đã tay
Thái độ giao tiếp tốt
Kỹ năng massage khoẻ: 6.5/10 (Chưa thấy nhiều bài cho lắm)
Em này có BJ, CIA nhưng do mình khoẻ nên em làm hơi lâu nhưng ko kêu ca gì: 10/10

Từờng thuật chi tiết:

Mình vào ngồi một xíu khoảng 10p (Do em đang ko ở cơ sở) thì em vào. Nghĩ ngay trong đầu ôi vãi em này cao, da trắng, trang phục sexy vãi đạn nhưng mặt chưa xinh lắm nhưng các chỗ khác quá đẹp. Em vào cái em ôm mình luôn xong đó mình kéo nhẹ nút áo và thơ ngực em cái cho phấn khởi. Rồi mình vào xôong hơi 5p đợi nước. Do nóng quá nên 2p đã ra luôn và em ngồi lên đùi mình tâm sự và tất nhiên tay mình du lịch khắp người em luôn.

Xong đó đến màn tắm chung thì em cũng kỳ cọ người mình và thằng em và tay mình luôn du lịch khắp người em :). (Có gội đầu nhưng mình ko gội)
Sau khi tắm xong mình ra được em lau người, ôm cái để mình ấm hơn sau khi vừa tắm. Rồi lên giường massage khỏe. (Em massage khỏe hơi ít bài)
Sau đó là màn trườn nuru thích lắm. Vếu em đầu ty bên thụt bên không khá kích thích. Sau đó là màn BJ của em. Tay mình móc lốp em làm em sướng, em đang BJ bằng miệng thì ứ ứ nằm gục vào người mình luôn. Khoảng 30p sau em làm mình không ra được nên mình bảo em nằm đó xoa ngực để anh tự cho ra và lúc gần ra mình out thẳng mặt em luôn làm mắt em nhắm tịt :)

Sau đó là em định tắm cho mình nhưng nãy mình khỏe nên mình bảo anh tự tắm. Em còn định đi tất và giày cho mình nữa chứ.

Tổng vé 400k, tip 700k.

Đánh giá: 7/10 sau buổi trải nghiệm. Mình khá khó tính nên đánh giá vậy.
Nhân viên lễ tân, và quản lý Tom nói chuyện dễ nghe, thân thiện.
Em số 39: Hài lòng khả năng trườn, thái độ. Chưa hài lòng về khả năng massgae khỏe cho lắm.
Cơ sở vật chất: Khá hài lòng còn một số lỗi nhỏ nhưng ko vấn đề cho lắm.

Còn tiếp tục khám phá cơ cở các em 40, 01.

Massage Nuru 28NK

Tham Mưu
Cơ sở Massage
14/7/22
30
0
6
Hôm nay được buổi đi làm mà thời tiết sáng mưa to rồi lại nắng nên lên công ty ngồi chán quá đành quyết tâm đi massage cái.

Và mình quyết đinhj đi thử cơ sở NURU 28 Nguyễn Khang chưa đi lần nào.

Mình vào thì gặp em lễ tân là con trai nói năng giao tiếp tốt, nhiệt tình và mời nước.
Chấm 9.5/10.
Khi ra về lễ tân có hỏi ý kiến đóng góp nữa.

Vào luôn phần chính :
Mình chọn em số 39 (Có ảnh check các em nhưng thiếu 3 em ko có ảnh):

Em này mình đánh giá như sau:
Mặt 6/10 (Ko xinh ko xấu)
Cao: 1m62
Da: Trắng + Mát
Ngực: Đẹp + THật : BÓP đã tay
Thái độ giao tiếp tốt
Kỹ năng massage khoẻ: 6.5/10 (Chưa thấy nhiều bài cho lắm)
Em này có BJ, CIA nhưng do mình khoẻ nên em làm hơi lâu nhưng ko kêu ca gì: 10/10

Từờng thuật chi tiết:

Mình vào ngồi một xíu khoảng 10p (Do em đang ko ở cơ sở) thì em vào. Nghĩ ngay trong đầu ôi vãi em này cao, da trắng, trang phục sexy vãi đạn nhưng mặt chưa xinh lắm nhưng các chỗ khác quá đẹp. Em vào cái em ôm mình luôn xong đó mình kéo nhẹ nút áo và thơ ngực em cái cho phấn khởi. Rồi mình vào xôong hơi 5p đợi nước. Do nóng quá nên 2p đã ra luôn và em ngồi lên đùi mình tâm sự và tất nhiên tay mình du lịch khắp người em luôn.

Xong đó đến màn tắm chung thì em cũng kỳ cọ người mình và thằng em và tay mình luôn du lịch khắp người em :). (Có gội đầu nhưng mình ko gội)
Sau khi tắm xong mình ra được em lau người, ôm cái để mình ấm hơn sau khi vừa tắm. Rồi lên giường massage khỏe. (Em massage khỏe hơi ít bài)
Sau đó là màn trườn nuru thích lắm. Vếu em đầu ty bên thụt bên không khá kích thích. Sau đó là màn BJ của em. Tay mình móc lốp em làm em sướng, em đang BJ bằng miệng thì ứ ứ nằm gục vào người mình luôn. Khoảng 30p sau em làm mình không ra được nên mình bảo em nằm đó xoa ngực để anh tự cho ra và lúc gần ra mình out thẳng mặt em luôn làm mắt em nhắm tịt :)

Sau đó là em định tắm cho mình nhưng nãy mình khỏe nên mình bảo anh tự tắm. Em còn định đi tất và giày cho mình nữa chứ.

Tổng vé 400k, tip 700k.

Đánh giá: 7/10 sau buổi trải nghiệm. Mình khá khó tính nên đánh giá vậy.
Nhân viên lễ tân, và quản lý Tom nói chuyện dễ nghe, thân thiện.
Em số 39: Hài lòng khả năng trườn, thái độ. Chưa hài lòng về khả năng massgae khỏe cho lắm.
Cơ sở vật chất: Khá hài lòng còn một số lỗi nhỏ nhưng ko vấn đề cho lắm.

Còn tiếp tục khám phá cơ cở các em 40, 01.
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ .Rất hân hạnh được đón tiếp anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền