Massage Gò Vấp Report Trải nghiệm mới cô giáo thảo tại tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 214

Joke Huỳnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
22
2
3
thấy Ae đi check nhiều quá làm mình cũng Tức cảnh sinh tình mà nhìn qua nhìn lại thì chưa có hàng nào vừa ý để đi một phần cũng đi nhiu em rồi…
sau 2 tiếng lướt dđ thì cũng đắn đo cs mới tây đô hay đi cs củ thì có ông anh cũng đam mê bộ môn này vỗ vai và khuyên nên đi thử để xem có tiếc tiền hay đổi lại được sự sung sướng. alo cho quán luôn, đặt phòng cho khung giờ vàng 11h ,quá hợp vì đúng giờ nghỉ trưa giá vé ưu đãi được giãm 30% ,cuộc trò chuyện với bác quản lý đã xong chốt cái tạch 15phut e có mặt. phóng xe cái vù qua tới nơi. trình code xong nằm chọn ktv thoiii ae ạ, nhìn qua thì thấy bé có vẻ hợp gu nên mình book em nó luôn.
Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung, sau một hồi ôm ấp nâng niu mình trong bồn tắm thì bé sợ mình lạnh nên bảo lên giường để tiếp tục phục vụ

Massage khỏe mình cực kì ấn tượng, đi nhiều chỗ rồi và gần như bé nào cũng massage rất có lực và thoải mái không khác gì service massage khỏe mình từng đi. Riêng bé này rất ân cần hỏi mình mệt mỏi chổ nào là tập trung làm vị trí đó để đánh tan sự mỏi mệt cho mình.

Massage mệt sau một hồi bé hì hục thư giản gân cốt cho mình thì đang phê bé lại thả kiến và đi đường thái làm mình phê từ A tới Á luôn. Cuối cùng cũng vào thế 69 và out trong sung sướng.

Đánh giá
Face: dễ thương, mỗi lần bé cười nhìn khá giống bạn tiktoker review ẩm thực người hoa ấy.
V1 ngực bé to tròn và đẹp, nhìn là mê.
V2 dáng chuppy hợp gu của mình.
V3 căng tròn, nhìn là chỉ muốn ...

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
giá cả bên này bữa em đi thấy cũng hạt giẻ
mà cơ sở to đẹp vc