Massage Gò Vấp Discount Trải nghiệm Massage Hoàng Gia cùng Code Free

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 482

peokaka

Tập Sự
Mới Mê Massage
18/8/22
1
0
1
1 ngày đẹp trời , thấy có sự kiện tạo nick tặng code free vé , đã tham gia và trải nghiệm ngay cho nóng !
Đầu tiên là CSVC ở đây khá đẹp , phòng xông hơi rất là ok nói chung 10/10 nhé
Vào phòng xông hơi tầm 10p em ấy cũng xuất hiện , em lau khô người xong ngồi tâm sự và vào buồng tắm , em tắm khá kỹ và sạch sẽ điểm tuyệt đối cho màn giao lưu
Đến màn massge khoẻ em làm bày bản , chà thái với cặp bưởi khá sướng ! màn 69 thì cũng rất là ok out ra trog sung sướng , em tắm lại và ngồi nói chuyện , nói chung buổi trải nghiệm rất là ok
Tổng thiệt hại
Tic : Code Free
Tip : 700k ( vé nuru 69 )
Kết thúc 1 đêm vui vẻ , sẽ quay lại trong thời gian gần nhất !

The Godfather

Hạ Sĩ
Administrator
6/6/22
247
56
28
1 ngày đẹp trời , thấy có sự kiện tạo nick tặng code free vé , đã tham gia và trải nghiệm ngay cho nóng !
Vào phòng xông hơi tầm 10p em ấy cũng xuất hiện , em lau khô người xong ngồi tâm sự và vào buồng tắm , em tắm khá kỹ và sạch sẽ điểm tuyệt đối cho màn giao lưu
Đến màn massge khoẻ em làm bày bản , chà thái với cặp bưởi khá sướng ! màn 69 thì cũng rất là ok out ra trog sung sướng , em tắm lại và ngồi nói chuyện , nói chung buổi trải nghiệm rất là ok
Tổng thiệt hại
Chúc mừng bác nha
Mốt bác cho mọi người xin số của bé nha để mọi người còn đến để trải nghiệm

• Like
Reactions: peokaka

JET

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
27
2
8
Mừng bác ngon chym để tui qua hoàng gia trải nghiệm thử bác đi bé số mấy thế

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
254
9
18
massagegovap.com
Tổng thiệt hại
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Mở ảnh nền