Report Trải nghiệm massage Happy Ending ở Korea

Lượt xem: 711

Phạm Anh Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
9
0
1
Chào mấy bro, số là đợt 30/4 vừa rồi đc chuyến công tác bên Korea có 1 mình nên cảm thấy rất cô đơn giữa cái thời tiết giá lạnh của Seoul. Ban đầu ko nghĩ là sẽ đi đâu nhưng do thằng bạn bên Việt Nam xúi dữ quá, phải có tinh thần dân tộc. Thế là quyết tâm lên đường trải nghiệm nơi xứ người. Đi tuyến subway số 9 đến ga Gangnam Office, ra cửa số 3, đi bộ thêm cả cây số cuối cùng cũng tới nơi. Vào thang máy bấm lên lầu 7 mà lòng hồi hộp vl. Thang máy mở ra vào ngay bàn tiếp tân gặp 2 thằng ú ớ dc vài câu tiếng anh xong đưa ra cho menu toàn tiếng hàn, đại khái nếu đến từ Việt Nam, TQ, NB thì giá 230k. Mình nói ko có đủ cash, hỏi dùng credit card dc ko, nó nói charged thêm 30k là 260k thốn vãi đái. Xong xuôi dc 1 thằng dẫn vào tủ khoá đồ & đi tắm trước. Mình hỏi có dc chọn ko, nó bảo có 2 em ra, thích e nào nắm tay em nó đi. Vừa dc dẫn lên lầu 2 em bước ra, thế là xinh tươi vkl, đúng chuẩn gái Hàn. Body slim, white skin,... mình nắm tay 1 e nhìn có vẻ trẻ hơn tưởng dắt vào phòng luôn ai ngờ 2 ẻm dẫn vào ngồi xuống ghế ngay hành lang. Mình lớ ngớ ko hiểu gì thì e nói bonus cho 5min đầu 2 ẻm phục vụ. Haha, ngon, free thì tận hưởng thôi. 2 em thi nhau bú liếm khắp người mình. Mình thì cũng tranh thủ sờ mó bóp cả 2 ẻm. Em mình chọn vú săn chắc hơn 24t, em kia vú nhão hơn 26t. Bất chợt em mình chọn tuột quần xuống input condom cho mình xong bắt đầu nhấp. Haizza, đúng là khúc dạo đầu hơn cả mong đợi. Xong ẻm dẫn mình vào phòng riêng & bắt đầu tiết mục massage. E mời mình hút thuốc nhưng mình ko biết hút, nói cho xin ly nước trà là dc rồi. Ẻm rít mấy hơi xong dẫn mình vào tắm sơ rồi leo lên giường massage theo kiểu thái, ẻm dùng đôi gò bồng đảo rắn chắc chà lên khắp người từ lưng ra trước xong ẻm BJ lút cán, cảm giác phê tê ko tả nổi. Xong ẻm tắm lại cho phát rồi bắt đầu qua giường bên thực hiện công đoạn cuối cùng là Happy Ending. Nằm lên giường ẻm tiếp tục BJ thêm nữa và chĩa mông về phía mình ra ý muốn 69, thế là khoái chí chụp ngay lấy mà le lưỡi chọt vào. Công nhận hàng em này còn ngon ghê, lông lá tỉa gọn, thơm tho ko mùi & còn rất khít. Dc khoảng 5p ẻm ngồi dậy tròng bao & bắt đầu leo lên nhún. Tê tái cmnr, ẻm chủ động đòi change tư thế, mình chuyển sang doggy, rồi quay lại thế truyền thống. Đm đang ngon lành thằng âm binh ở ngoài sủa tiếng hàn vào đại ý nhắc sắp hết giờ rồi. Vl tiếc nuối quá thôi doggy phát nữa rồi ra luôn. Em tháo bao cho mình xong nhìn lượng tinh trong bao mà cười dâm đãng, luôn miệng khen big size rồi cute. Cuối cùng vào e rửa lại sơ rồi phải chia tay thôi. Xin chụp em tấm hình mà ẻm nhất quyết ko chịu. Thế là phải ra về trong tiếc nuối, ko biết bao giờ lại còn cơ hội gặp em. Hơi dài dòng nhưng đây là trải nghiệm của mình, mong ae góp ý. Có tí hình địa điểm của quán, ae nào có dịp qua thì ghé.
44416 mSTUThU
44415 RwDoTOx
44414 i8uj42R

Mở ảnh nền