Massage Tân Phú Report Trải nghiệm lần đầu tại luxury Tân Phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 398

Milan

Tập Sự
Đam Mê Massage
1/9/22
10
1
3
Đợt trước mình có nhận code để trải nghiệm thử giờ mới lên bài lại
Sau một hồi tư vấn từ bé lễ tân tại cơ sở mình đã quyết định đi bé 24 vé nuru69
Đầu tiên bé dắt mình vào tắm rất cẩn thận, sau đó tới màn mây mưa nhẹ nhàng trong bồn. Lúc sau sạch sẽ thơm tho bắt đầu tới màn tẩm quất trên giường. Phải nói cơ sở này đào tạo các bé rất khá tốt, mát xa đúng nghĩa khoẻ gân cốt cực. Cuối cùng đến hạ màn, bé bj khá tốt và mình out trong sung sướng.

Chấm điểm face 7
Body 8
Massage khoẻ : 10
Massage mệt :8
Ngoài ra cơ sở mình chấm 9 điểm cơ sở khá đẹp, phòng ốc rất đẹp, sang, có cả loa nhạc trong phòng. Sẽ ghé lại lần nữa có dịp

• Like
Reactions: Zack.Alex

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Đợt trước mình có nhận code để trải nghiệm thử giờ mới lên bài lại
Sau một hồi tư vấn từ bé lễ tân tại cơ sở mình đã quyết định đi bé 24 vé nuru69
Đầu tiên bé dắt mình vào tắm rất cẩn thận, sau đó tới màn mây mưa nhẹ nhàng trong bồn. Lúc sau sạch sẽ thơm tho bắt đầu tới màn tẩm quất trên giường. Phải nói cơ sở này đào tạo các bé rất khá tốt, mát xa đúng nghĩa khoẻ gân cốt cực. Cuối cùng đến hạ màn, bé bj khá tốt và mình out trong sung sướng.

Chấm điểm face 7
Body 8
Massage khoẻ : 10
Massage mệt :8
Ngoài ra cơ sở mình chấm 9 điểm cơ sở khá đẹp, phòng ốc rất đẹp, sang, có cả loa nhạc trong phòng. Sẽ ghé lại lần nữa có dịp
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Mở ảnh nền