Massage Gò Vấp Hot Girl Report Trãi nghiệm hoàn hảo cùng với bé 02

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 438

Việt Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
7
0
1
Mình cứ duy nghĩ mãi không biết chọn chỗ nào thì phải nhờ vào quyện trợ giúp gọi điện cho người thân. Gọi ngay cho thằng bạn thân yêu với lịch sử chiên chiến khắp SG chỉ cho mình một địa điểm ăn chơi phù hợp với mình.

Tư vấn đủ các kiểu thì mình cũng chốt được, không lặng nhằng nhiều nhấc điện thoại lên gọi tiếp cho tổng đài lấy cái code đã rồi phi một mạch tới địa chỉ.
Được chú locker giới thiệu phòng, giới thiệu giá vé các thứ khá là nhiệt tình. Trước khi đi thì mình cũng tìm hiểu các thứ nghe nói ở đây có bé 02 làm ăn rất tuyệt thế là book bằng được ẻm. Bước vào phòng xông hơi ngồi thì ẻm cũng bắt đầu bước vào.

Em rất là xinh nha, dáng nhỏ nhỏ người đầy đặn, cười rất tươi và có chút gì đó dâm đảng cực. Quả không như lời đồn, mình khá ấn tượng từ cách phục vụ của ẻm. Em ngồi mỡ khăn lạnh lau mặt cho mình rồi lấy khăn khôn lau người nói chuyện nhẹ nhàng như là người yêu vậy
Ẻm bắt đầu cởi bỏ hết lớp quần áo trên người và vô tắm chung với, lúc này bé có dùng tay và ngực kích thích lên thằng em của mình, cơ thể e săn chắc và mềm mại biết bao. Động tác rất nhẹ nhàng tình cảm, sau đó e đưa mình lên giường. Công đoạn tiếp theo thì mấy bác cũng biết rồi cũng không cần quá là chi tiết, bé mút chùn chụt âm thanh sống động cùng với bàn tay mềm mại.

Mình thò tay vào móc bím ẻm móc cho ra hết nước mới thôi. Xuất xong thì cũng mệt rồi, ngồi nói chuyện tâm sự với ẻm chút.
Xong xuôi hết rồi mà chẳng muốn về, còn chút gì đó lưu luyến, thôi cũng mặc đồ rồi về thôi. Kết thục một buổi thư giản rất hài lòng từ a đến z

Xuống thanh toàn hết:
630k tiền phòng ( vé CIA có mã code)
900k tiền tip
với ít tiền cafe cho phục vụ​

Long Em

Tập Sự
Thánh Massage
16/6/22
71
5
8
Hình như bé này bên Luxury Gò Vấp đúng không ông