Massage Tân Phú Report Trải nghiệm code WC tại harley

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 401

Tộc Trưởng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
10
3
3
Chuyện là sau mùa WC tràn ngập code, còn sót lại mỗi cái cuối cùng và cũng đến ngày hết hạn nên mình sắp xếp đến cơ sở gặp em.

Mình có book trước nên sau màn chào hỏi nhiệt tình, mình cũng lên phòng sớm. Phòng rộng với đầy đủ tiện nghi, bia bò húc trái cây đầy đủ. Xông nóng một hồi lâu thì thấy bóng dáng quen thuộc bước vào. Bé chào mình với nụ cười thiệt tươi, em nhỏ vừa người và nhìn cười rất xinh. Nói chuyện tán dóc thì cả 2 cũng vào bồn.

Bồn rộng rãi, em tắm mình rất kỹ không quên lâu lâu nghịch thằng nhỏ.Lạnh quá nên cũng ko nghịch lâu dưới nước mà lên bờ nằm giường. Em đi các bài cơ bản tốt. Sau đó cũng tới màn sung sướng, Em đi thái ko quên hôn các chỗ làm mình tê rân người, rồi cũng lúc thằng nhỏ ra trận. Chiến đấu mãi mê một hồi cũng out trong sung sướng với HJ, BJ tuyệt của em.

Tổng quan:

V1 cam vừa tay

V2 hơi tí lipit

V3 sờ đã

V4 sạch sẽ thơm tho...

Tổng thiệt hại tic nhờ mod, tip 600..

Sẽ còn quay lại ủng hộ cơ sở

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Bác này đánh hay thế mình chả trúng trận nào chán thực tìm cái vé free khó ghê pí kà

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
HARLEY thấy CSVC và phục vụ khách hàng cũng khá tốt đó chúc bác trải nghiệm khá vui vẻ nhé

Massage Luxury Hậu giang

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/9/22
82
0
16
Chuyện là sau mùa WC tràn ngập code, còn sót lại mỗi cái cuối cùng và cũng đến ngày hết hạn nên mình sắp xếp đến cơ sở gặp em.

Mình có book trước nên sau màn chào hỏi nhiệt tình, mình cũng lên phòng sớm. Phòng rộng với đầy đủ tiện nghi, bia bò húc trái cây đầy đủ. Xông nóng một hồi lâu thì thấy bóng dáng quen thuộc bước vào. Bé chào mình với nụ cười thiệt tươi, em nhỏ vừa người và nhìn cười rất xinh. Nói chuyện tán dóc thì cả 2 cũng vào bồn.

Bồn rộng rãi, em tắm mình rất kỹ không quên lâu lâu nghịch thằng nhỏ.Lạnh quá nên cũng ko nghịch lâu dưới nước mà lên bờ nằm giường. Em đi các bài cơ bản tốt. Sau đó cũng tới màn sung sướng, Em đi thái ko quên hôn các chỗ làm mình tê rân người, rồi cũng lúc thằng nhỏ ra trận. Chiến đấu mãi mê một hồi cũng out trong sung sướng với HJ, BJ tuyệt của em.

Tổng quan:

V1 cam vừa tay

V2 hơi tí lipit

V3 sờ đã

V4 sạch sẽ thơm tho...

Tổng thiệt hại tic nhờ mod, tip 600..

Sẽ còn quay lại ủng hộ cơ sở
Cảm ơn a đã trãi nghiệm ạ🥰

Mở ảnh nền