Massage Tân Phú Top 4 địa điểm massage tại quận Tân Phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 1,890

Lenovo11

Binh Nhì
Đam Mê Massage
24/2/23
18
0
1

Top 4 địa điểm cơ sở massage tại quận Tân Phú

Tiếp nối seri Top các địa điểm massage tại quận Gò Vấp

Massage là một trong những dịch vụ chăm sóc sức khỏe và thư giãn được yêu thích nhất hiện nay đặc biệt quận Tân Phú, có rất nhiều top cơ sở massage chuyên nghiệp và đa dạng về dịch vụ. Dưới đây là một mô tả chi tiết về trải nghiệm massage tại quận Tân Phú.Khi đến một cơ sở massage tại quận Tân Phú, bạn sẽ được đón tiếp bởi một không gian thoải mái và ấm cúng. Không gian của các cơ sở massage tại đây được thiết kế rất tinh tế, với nhiều trang thiết bị và thiết kế tạo cảm giác thư giãn và thoải mái. Bài viết dưới đây là các top cơ sở massage tại quận Tân Phú.

Massage Emmy Tân Phú

MASSAGE EMMY TÂN PHÚ

Địa chỉ: 26 - 28 Tân Hương, Phương Tân Quý, Quận Tân Phú.
EmmY House gửi tới các quý đồng sự cập nhật mới mẻ cùng dịch vụ hấp dẫn đóng góp trở thành địa điểm nghỉ chân lý tưởng tại Tân Phú giúp các anh em có những giây phút thư giãn thoải mái tận hưởng thăng hoa.
Khi đến với EmmY House, các anh trải nghiệm vui hài lòng
Bé cũng vui và hài lòng chung với các anh.

Massage Luxury Tân Phú

MASSAGE LUXURY TÂN PHÚ

39 Diệp Minh Châu, Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú.
Số điện thoại: 0286.686.5265
Telegram:
t.me/msgovap
Massage Luxury Tân Phú được trang bị thang máy để thuận tiện cho việc anh em lên phòng dễ dàng và nhanh chóng. Lối đi được thiết kế sang trọng, kết hợp ánh sáng đèn nhẹ nhàng giúp tạo cho anh em sự thoải mái, ấp ám khi đi.
Phòng được thiết kế sang trọng, trang thiết bị hiện đại để mang lại trải nghiệm dịch vụ tốt nhất.
Bồn tắm được trang bị với kích thước lớn tạo cảm giác thoải mái, xả stress sau giờ làm việc căng thẳng khi ngâm bồn và Massage Luxury cũng không quên bổ sung thêm thiết bị âm thanh, ánh sáng tạo nên tiếng nhạc du dương, tạo cảm giác thư giãn khi massage.
Massage Luxury Tân Phú cũng thuộc top các cơ sở massage tại quận Tân Phú

Massage Đêm Sài Gòn Tân Phú

MASSAGE ĐÊM SÀI GÒN

93 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú
Massage Sương Đêm nắm bắt được tâm lý của anh em sẽ luôn tò mò về những hình ảnh của các bé KTV .Thì sau một thời gian chọn lọc kỹ lưỡng Sương Đêm đã chọn được những Bé KTV xinh đẹp và có tay nghề cao .Để khi các anh tới trải nghiệm sẽ có những phút giây thư giãn vui vẻ và thoải mái nhất .
Massage Tiến Thắng Tân Phú

MASSAGE TIẾN THẮNG

321 Tân Kỳ Tân Quý - phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân Phú
Với một vị trí thuận lợi ngay con đường 2 chiều và bãi xe rộng rãi cùng hầm xe an toàn, quý anh có thể ghé ngay vào cơ sở để tận hưởng những cảm giác thư giản đầy hấp dẫn. Nhân viên bảo vệ luôn túc trực 24/24 để sẵn sàng đón tiếp quý anh bất cứ lúc nào.
Ngay khi bước vào cơ sở quý anh đã cảm nhận ngay sự sang trọng đẳng cấp của cơ sở , với sảnh tiếp khách rộng rãi, không gian thoáng mát đem lại cảm giác sản khoái hơn cho một buổi thư giản của quý anh.
Tại Massage Tiến Thắng cung cấp hầu như đầy đủ các dịch vụ VIP từ Thái , Onsen , Nuru, thư giản 1 lần , 2 lần ... và tất cả các dịch vụ đều được chính các bé kỹ thuật viên đầy kinh nghiệm cùng một ngoại hình cực kỳ bắt mắt sẽ giúp quý anh có được một buổi trải nghiệm đầy thú vị nhất.

Trên đây là các địa điểm Massage mà được các anh em checker đánh giá cao tại quận Tân Phú. Chúc anh em có lựa chọn thoải mái và một trải nghiệm cực kì thư giãn nhất nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Sun God Apollo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
19
1
3
Chúc các cơ sở massage bên Tân Phú luôn luôn đông khách nha

Shinichi

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
22
0
1
Massage tiến thắng bên tân phú thấy cũng nổi lắm nhé

Đạt Phít

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
23
2
3
Tân phú không phải sân nhà nhưng cũng hóng trải nghiệm thử lúc có dịp

Phú Quốc

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
29
0
1
Anh em Tân Phú vào xác nhận đi nè cho anh em chút review xíu đi

Phan Đức Tài

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
5
0
1
Quận 10 chạy qua Tân Phú gần nè, không biết có chỗ nào tới z luôn không nhỉ

Lenovo11

Binh Nhì
Đam Mê Massage
24/2/23
18
0
1
Tô Châu Tân Kỳ Tân Kỳ công nghiệp nặng ae đừng đi toàn HJ 99%. Số mình vs bạn đi khi đó là 10, 19
uầy tưởng bác kia khen tô châu, đang tính lên thêm một bài số 2. mà vậy thì nguy quá, người anh em có list danh sách nào trải nghiệm rồi không nhỉ, có thể share cho anh em để né hầm chông được không

Lenovo11

Binh Nhì
Đam Mê Massage
24/2/23
18
0
1
Hi vọng các bài top cơ sở địa điểm massage ở Tân Phú có thể giúp ích được anh em né hầm nè. Anh em nào bị hầm chông nhớ cho mình xin ít thông tin nhé

Đỗ Quốc Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
2
3
Đù có bên Luxury Tân Phú nữa kìa cơ sở nhìn đẹp vãi loằn, cảm ơn bác chia sẻ các điểm top nhé

Cá Voi Xanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
30/1/23
18
2
3
uầy tưởng bác kia khen tô châu, đang tính lên thêm một bài số 2. mà vậy thì nguy quá, người anh em có list danh sách nào trải nghiệm rồi không nhỉ, có thể share cho anh em để né hầm chông được không
à em đi có 1 lần vs bạn xong sợ quá đâu có đi nữa thành ra ko biết số nào khác để share bác. Nhiều khi em xui chứ bác trải nghiệm thử đi biết đâu có số ngon ahihihiihi

DothinguyenAthurt

Tập Sự
Mới Mê Massage
2/5/23
2
0
1
Pro trải nghiệm Tô Châu cho mình xin ít review

Mở ảnh nền