Discount CF Thư Giãn- HTGD TỔNG HỢP CF TRÒI VÀ HTGĐ CHO ANH EM YẾU LÚA

Khuyến mãi

Lượt xem: 396

Bắn Tùm Lum

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
28
4
3

tao thấy mấy này hay nên tao sẽ chia sẻ lại cho ae những điều bổ ích này​

Đầu tiên về mảng BJ
- 1 trong những khu nổi tiếng nhất là khu Nguyễn Tiểu La Q10
Hớt Tóc Gội Đầu ( HTGD ) Nổi bật là 2 tiệm Maika và Quỳnh Ngân
Rổ Giá - Tổng thiệt hại 350k - Các em Nude 90%
Bí quyết: Vào các quán này - việc đầu tiên cứ vào hỏi nhà vệ sinh ở đâu, rồi đi thẳng vào ( để tránh việc xếp tour - xếp trúng con xấu là bỏ mẹ, từ chối thì cũng kỳ, mấy em nó ghét ) - Trong lúc vào nhớ địa xem em nào ngon, lát ra kêu nó, với ae đi vệ sinh rửa con cu cái, nhiều khi đi nắng, hôi hám mấy em làm việc không nhiệt tình, con cặc thúi quoắc thì đéo ai nhiệt tình nổi
- Đặc biệt là - các em đa phần trẻ - 20 - 29t - Sang chảnh, hiểu biết chứ không bị quê quê ngáo ngáo.
- Anh em nằm trên giường, mấy bé đứng BJ, thích móc bím, thì kêu em gát chân lên giường rồi tha hồ ngắm và móc, nhiều em có bonus thêm màn 69, nhưng đa phần là đéo có
- Điểm khác biệt các loại hình khác: Có BJ nóng lạnh, các em cầm theo 1 cóc nước ấm, và vài viên đá, ngậm đá vào rồi uống nước nóng, Lúc BJ nóng, lúc lạnh khá phê, nhưng chỉ thích hợp cho vài lần đầu, vài lần sau thì xàm, các em thường làm miệng 90% - và đa phần không có CIA
- Đa phần các em đều cho chịch tại quán, giá giao động 600 - 700k tùy độ dẻo miệng, cá nhân tao có lần gạ được 500k - Cảm giác khá lạ, nhưng không đáng tiền, à Quỳnh Ngân thì hơi khó đòi chịch hơn các quán khác
- Cafe Cô Thắm trên đường TL10 - BJ 300k ( Chát ) - Chịch 600k
Trước t có đi bé nhìn loli múp, không mập nhá, con bé BJ mà cứ sâu vào cổ họng, sướng vl, đếu biết giờ còn làm không
*** Cà Phê BJ
Ổn áp nhất hiện tại là 3 Quán, Quán em Su đường Nguyễn Thị Tú, Khá đường Nguyễn Thị Tú, Ngân 101 Vườn Lài, 114 Lê Thị Hà và Nhím Xù ở đường Tây Lân
1/ Đầu tiên là quán nhím xù
- Quán chia vách ngăn, và rèm, có nệm xốp, dơ vãi lìn luôn
- Quán có em Thảo Bình Dương 20t, Service thì không có gì đặc biệt, nhưng em khá ngoan, dễ thương, tao thường không thích thể loại này, tuy là đi rất lâu và khá nhiều chỗ rồi, tao chuộng cà phê cổ điển ngồi ôm hôn, bóp vú hơn, Có lần t ghé đây ( t đi lúc tối nhé ) , T ngồi dựa vào tường, kêu em dựa vào tao, tay thì vừa mò vếu ( nhỏ xíu, nhỏ hơn trái cam, đầu ti nhỏ ), sờ sờ, lồn lún phúng lông của em - Kiểu như đi cổ điển mà em đó nude hết vậy - Xong lát t nứng quá, đè em ra, cạ cu vào đít em cho ra, cảm giác cũng khá lạ
2/ Quán Khá NTT
Quán này đa số 30t - 40t - Rổ Giá 200k
Em Khá làm khác nhẹ nhàng, tướng loli,, tầm 30t, CSVC: Nằm dưới đất đau lưng bỏ mẹ, nhưng bù lại khá sạch sẻ, mát mẻ, không ẩm thấp.
Em làm nhẹ nhàng sướng - nhưng cá nhân tao lại không thích điểm này, bên đây có cái màn, dùng lưỡi liếm đầy người mình, lỗ tai, cổ đồ, đủ thứ, có người thích thì ok, không thích thì sẽ thấy hơi dơ tí, dọn WC, BJ nhẹ nhàng, không hì hục, ra xong rồi vẫn nút thêm tí - phải nói là đỉnh
3/ Quán Em Su - tầm 22 - 24t - Em này làm tầm 10h sáng đến 11h đêm - 478 Mã Lò quận Bình Tân nhé
Em tướng Loli, Da trắng, Face ổn 6.5 điểm, V4 khá khít nha
CSVC: Quán sáng nhưng vào phòng thì tối thui, không thấy gì hết và có mùi ẩm thấp
Em Su nude 50%, bên dưới cởi hết, khá đẹp, bên trên thì còn mặt áo, và áo ngực, nhưng kéo ngực ra ngoài
Tính em khá cá tính, nên mấy người nào khó chịu gặp ẻm thì hơi bị xui, còn dễ thương với ẻm sẽ được dễ thương lại
Điểm đặc biệt: Thường thì vào quán CF BJ, mấy em kêu mình lột đồ ra, rồi nằm đó, rồi mấy em vào BJ hì hục, nhìn có cảm giác hơi bị quy trình - Em Su này đặc biệt hơn các em khác là có mảng giống như làm tình - Em Chồm lên người mình, hôn cổ, có thể nghe được mùi tóc thơm và hơi thở, nên khá kích thích, mấy bạn bị nhát, thì thường vào các quán BJ bình thường có khả năng là lên đéo được luôn, nhưng vào đây có lẽ ổn - Xong em nút ti, rồi kêu mình nằm ngửa ra dọn WC, em dọn kỹ vô cùng, em thích cái này thì em là nhất - nhưng cá nhân tao thường không thích nên Skip, với làm cái này ít thì sướng, lâu quá thì cu nó lại xìu, Xong em BJ, không phải tiếp nhẹ nhàng, nhưng không bị đụng răng, ai yếu sl ra sml ngay. Mà em khá ngoan, nếu không ra, tụi m kêu đứng cho em BJ, ôm đầu em chịch, hoặc kêu em nằm, rồi chồm lên chịch miệng em cũng được, ẻm làm việc rất có tâm. Nói chung là cảm súc khá dào dạt. À còn mảng này, em thường đặt thuốc chống viêm âm đạo, nên team vét máng cẩn thận nhé, tê lưỡi đấy. Do làm nghề này nhiều khi có mấy bác khá mạnh bạo làm trầy bên trong nên bé có tâm sự là hay đặt thuốc - sợ bệnh
Chỉ định cho team Tình Cảm - Thích gái Cá tính
4/ Huyền thoại - Ngân Vườn Lài - 12h em nó mới bắt đầu làm nhé
Mặt nhìn hơi đứng tuổi tầm 28 - 30t 5.5 điểm - nhưng ngực săn và đẹp thì thôi rồi - Nếu có coi phim nhật thì cặp ngực giống Meguri Fujiura nhưng trắng hơn, à body ẻm cũng giống nhỏ diễn viên này - đẹp nhất tao từng thấy, chỉ thua con Q.Chi ở Bình Phước.
Em này thì đặc biệt hết sức- kiểu như one of a kind. Đó giờ BJ cho tao chắc cũng được hơn trăm người, ghệ có, rau có, nhưng chưa bao giờ trải nghiệm cảm giác này
Tao hơi phá giá tí, t thường gửi em 250k - Giá là 170k.
- Mà chỗ em tao thấy tụi bấy tự trải nghiệm hay hơn, tao không ghi chi tiết, chỉ có thấy điểm đặc biệt thôi
- Em này có 1 skill cực đặc biệt là 69. Lúc tụi bây 69, em sẽ kê hai chân tụi bây gác lên tường, kiểu như em bé chuẩn bị được mẹ chùi đít ấy. má tụi bây làm động tác đó, thì em BJ lút cán sướng vl, sâu tận vào cổ họng, mà không đụng vòm miệng, sướng hơn cả chịch, mà em làm khá lâu, lần t đi là e bj khoảng 40p.
- Ngoài ra, còn cái này chưa bao giờ thấy ở đâu. Hậu CIA - Sau khi CIA các em sẽ nhả ra khăn, nhưng em này thì không, sau khi tụi bây ra, em vẫn bj tiếp ( 5p - 10p tùy ), lúc vừa ra xong khá nhạy cảm, mà miệng em ấm, bj lút cán, chậm rãi, thỉnh thoảng nút nhẹ nhà thằng em kiểu như hút hết tình còn sót lại ra ấy, sướng tận nóc.
Tụi bây nếu thích cảm giác lạ có thể đứng rồi kêu em kẹp con cu vào lúc rồi chịch vú em giống JAV cũng được. Khá kích thích
Cập nhật. Quán đã đóng cửa
4/ Massage 114 Lê Thị Hà
Chỗ này thì không lạ với anh em nữa - Giá 350k / Vé 150k, Bo 200k- BJ khá sướng, mà khối thằng vẫn bảo mắc - Má thử vào Minh Tâm, 650k - thì được mổi HJ nhé, hên thì gặp con có BJ, hay như bên Trường Đua, 350k cũng chỉ có HJ nhé
Lần trước tao đi con bé quên Nghệ An. CSVC như cái củ bùi, sàn bị ướt, xông hơi như quần què, được cái mấy em khá xinh và trẻ, vào phòng thì nude 100%. Massage khỏe khá ổn, đấm bóp ổn, nhưng hơi chớp nhoáng 10p, hay 7p gì đó, team massage khỏe đéo like điều này - Như bù lại, có màng chà dầu vào vú rồi cạ vú lên lưng, sướng vãi cặc, thường mấy chỗ kia phải đi vé Thái mới được, mò chym, bóp vú thoải mái nhưng vé 150k đéo cho bú vú. Xong mấy em BJ, lút cán đã, không bằng các quán tao kể trên nhưng khá ổn. CIA thỉnh thoảng, lúc có lúc không, nhưng thường tụi bây gần ra, mấy em nó tránh, Nhưng như vậy cũng quá good rồi. À mà sau khi đi em này thì cu tao bị ngứa, phải uống thuốc kháng sinh cả tháng đó, nên đéo biết sao nhưng ae cẩn thận
Viết mỏi tay vãi cặc, nên hay thì cho xin cái like, không thì đừng ném gạch nhé, nhà tao mới xây xong đếu cần gạch nữa đâu nha mấy thằng ml
5/ Câp nhật thêm quán Cây Bàng - Hương Lộ 2 nhé
Quán này service thì không có gì đặc biệt. Cũng vào bj bình thường thôi - T nhớ là CIA 180k thì phải. Thường là đưa chẵn 200k
Quán này có điểm trừ khá nặng là nằm dưới sàn gạch men, đau lưng bỏ mẹ. Tội nhất là mấy anh già
Các em nude 100% - cho tự do khám phá, nhưng mà skill chả có gì đặc biệt
Nhưng đặc biệt ở chỗ là quán duy nhất còn sót lại gái trẻ ở cái khu Mã Lò, Hương Lộ 2 này. Đào trung bình từ 22t -> 28t
Đặc biệt nhất là em Thư - Khá chịu chơi, nhưng skill yếu, BJ lút cán nhưng tốc độ nhanh quá, nên không cảm nhận được nhiều. Mặt đẹp, hay nhuộm tóc khá xì teen, da trắng tinh, tầm 23t.
6/ Cà phê ôm cổ điển ( Cập nhật 05/05/2022 ) - Cà phê Hồng Thắm - Ấp Chiến Lược
Quán này chắc tao là một trong những thanh niên tiên phong khai phá. Hồi trước thì cổ điển thôi, hiện tại có thêm màn chịch. Mà t thấy nhiều bài viết mong lung về giá cả với thủ tục quá nên phổ cập cho anh em luôn
Quán này nếu đi từ tỉnh lộ mười quẹo vào đường Tân Hòa Đông thì gặp đường Ấp chiến lược thì Quẹo trái, quán nằm bên tay trái. Đéo phải Ấp chiến lược bên Mã Lò nhé, coi chừng nhầm.
Quán hiện tại có 3 em. 1 em đang về quê.
Nước 50k , chịch thì bo thêm 300k, Tổng thiệt hại là 350k, còn chịch lâu quá thì đưa hẵn 400k nhé, mấy em nhún cũng mệt lắm. Thường mày đi hàng 300k, hay chịch dạo mấy quán cà phê khu này thì 400k, mà chán vl, thổi sơ, đeo bao chiến, chịch bị hối ra. Mấy em này thì mày vào ngồi kêu nước, ngồi móc lốp, nói chuyện, ôm ấp, nứng thì mới lấy bao chồng vào chịch, do thế ngồi chịch nên cũng lâu ra, thích hợp cho mấy anh già hay mấy bạn yếu sinh lý cần cảm giác. Vậy nha thân
1/ Thơ: Người Cần Thơ, vòng 1 nằm giữa B cup và C cup, đúng gạo trắng nước trong, cao ráo.
2/ Tiên: nhỏ tuổi hơn Thơ, rất nhiều chuộng khách, có cho hôn môi tùy khách
Nguồn: coppy

Mở ảnh nền