Massage Quận 8 Report tới gặp thử bé 106 coi có phải sự thật như lời đồn

Hệ thống massage Quận 8

Lượt xem: 579

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hạo Thiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
11
0
1
Hôm nay chán quá thế là nhắn tin ngay cho bác The Godfather để Ib xin code bên HongKong Luxury Q8. Mình đi tầm 16h, đến nơi đến quầy lễ tân check code thì bé lễ tân có báo là thanh toán tiền vé trước . ĐƯợc tư vấn nhiều loại vé nhưng mình quyết định chọn vé 800k, hôm bữa có người rv về bé 106 ngon quá thế là chọn luôn .Thủ tục xong xuôi thì lên phòng.

Csvc: ở đây không chê được sạch sẽ , thơm

Xông hơi đc 10p thì bé vào nhìn qua làng khói mờ ảo thì thấy một có bé xinh xắn , hơi tròn nhưng gu tui nhìn thấy bé có vé khá trẻ đoán đâu đó tầm 2k3 ,2k2 .Bé 106 vào chào hỏi vui vẻ, hai anh em ngồi tâm sự các kiểu rồi bé bắt đầu kêu mình vào tắm . Bé tắm kĩ từng góc ngách, rồi bắt đầu hôn khắp người mình rồi bé BJ thằng em, bé vừa làm bé vừa rên nhẹ nghe kích thích vãi cả ra , vờn nhau trong 1 lúc thì out trong sung sướng, xong phát 1.

Massage mệt: bé đấm bóp khá ok, lực khá okie , đầy đủ các bước khá okie
massage mệt: bé trườn thái, nuru rất nhiệt tình nha ae, đặc biệt V3 bự bé chà hơi bị kích thích. Mần 1 hồi thì bé bắt đầu thư giãn lần 2 cho mình, bé BJ đi lưỡi liên tục làm mình ko chịu nổi, vờn tầm một xí nữa thì out lần 2 lên thẳng mặt bé ( xin lỗi em ) . Nghỉ ngơi xíu rồi tắm ra về.

Bé 106: dễ thương , hơi tròn nhưng hợp gu tui , bé nói sinh năm 2k3

V1: 7.5/10

V2: hợp gu đánh giá 9 /10

V3: 9/10 bự nha

V4: nước nôi lênh láng

Bảo Khang

Binh Nhì
Lão Làng Massage
16/9/22
30
3
8
Chúc mừng bác nha bữa có người cũng rv bé này có vẻ khá ngon nay có bác nữa chắc chắn qua liền mới được

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
ây da :))) xuất lên mặt giống tựa phim sẽ quen quen zậy

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22