Massage Gò Vấp Report Tình cờ lại va phải em

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 207

Quân Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
0
1
Vừa xuống sài gòn việc đầu tiên là dẫn mấy đồng nghiệp đi ra massage sau một chuyến đi. Toàn ngồi riết mà jo chân mới vận động 2 ngày đã đuối, tới nơi làm xong xuất thấy nhẹ nhẹ người rồi đi lai rai vài chai gần đó sẵn tiện cũng book trước phòng bên ozawa tý ghé xã cho mấy ngày nắng cực .

Sau chầu nhậu tui được thằng em quý hóa cho quá giang qua ozawa và cái tình cờ nó là đây. Thấy những tấm hình quen thuộc. Lên phòng nằm lăn ra giường luôn thiệt đã. Nằm một tý bé gõ cửa vào , úi tui tưởng chưa về sg luôn chứ, cái giọng em sao mà quen quen mấy ngày nay vậy, em bảo em ở Huế, anh cũng ở đó hihiih. nhìn em mà xinh dễ thương lắm. Làm tui không nỡ lòng nào mà.....buôn tha em. Ôm em lại rồi ngồi xuống tâm sự với em, cái cảm giác như đang trở lại cái tuổi sinh viên cặp kè ôm ấp với bạn gái trổi dậy.mà nứng nừng nưng rồi Tui 'bảo anh chỉ thích nằm ôm em thôi, còn lại em làm gì anh cũng thích hết.

tắm tiên thì bình thường nên tui bỏ qua, mà em cũng chiều bỏ qua cùng tuii

Masage khỏe em xoa bóp, ấn đấm một hồi em lấy đá nóng chà lên xong ấn ấn. Em ấn một hồi tui cũng khỏe khỏe lại sau lần xuất tinh , cách em làm khá mới nên gây cảm giác nó sướng hơn kiểu được đổi gió và em khá là chìu, tui nàm sấp đã rồi nằm ngữa để rồi em trườn lên trượt xuống tui xoa sờ hôn hit rồi kéo em xoay lại húp mút nó đã thèm . Phải gọi phê nhất là em lâu lau quíu lại thấy sướng lắm nha. Rồi em mút mà y như tui đang được chịt vậy. Sướng đến lúc bắn phát sau mà rất đã.

Nhìn theo cảm giác của tui bé ktv rất ngoan, dễ thương chiều khách. Có thể nhờ ngay từ đầu tui thấy kết bé nên cứ chăm như bồ vậy làm em có cảm giác an tâm hơn nhỉ. Mấy bác cứ trải nghiệm xem thế nào. Còn tui thì mất sức quá rồi.

Thế Vinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
1
3
Bác nhanh tay thật, mới thấy cơ sở nhá hàng hôm qua nay đã triển

Mở ảnh nền