Massage Quận 10 Report Thử trải nghiệm Hasu Spa xem có gì hay không

Lượt xem: 2,161

Cao Việt Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
1
3
Hello ae lâu lâu lên kiếm mấy chỗ lingam hay hay để trải nghiệm thì thấy ae bàn về spa này nhiều ý kiến quá nên cũng tự đi trải nghiệm xem sao.. mình là người rất thích bộ môn này, cảm giác nó nhe nhàng năm giữa ranh giới massa khoẻ và massa mệt..cảm ơn ae nào hồi trước share chỗ orchid spa ..mình đi gần 10 e 2 cơ sở này rồi nên không còn gì khám phá nên qua đây xem sao..
Về phần vị trí thì spa nằm ở trung tâm, tiện đi lại nhưng nằm ngay 2 quán ăn uống đông đúc ra vô cũng khá ngại..
Vừa tới nơi 2 e lễ tân xinh xinh ra đón mình bằng ly trà bông cúc khá thơm vs ngon ( như 2 bạn lễ tân vậy)
Lần đầu đi nên không biêt chọn e nào nên lên zalo spa xem hình và lựa đại
về cơ sở vật chất thì mình cảm thấy ko rộng cũng ko nhỏ vừa đủ không gian , phong khá đẹp và sang trọng( mấy ae trước bảo phòng nhỏ chắc khác phòng với mình)
về phần ktv : ktv khá xinh và dễ thương, nói chuyện cũng rất vui vẻ, mass khoẻ thì còn yếu lắm( cái này mình cũng không quan tâm lắm vì chủ yếu mình vô đây vì lingam) e vuốt dầu toàn thân và ấn một số cái cơ bản thì mất tầm 2/3 thời gian...về phần lingam thì tay nghề cũng còn yếu nốt vì mình đi qua emo, orchid, kẻ cắp tinh hoa rồi nên cảm thấy làm chưa tới lắm, tay nghề còn yếu, vè phần tiêp xuc với ktv thì chỉ đụng cham nhẹ qua lớp vải bên ngoai, ( nghe bảo đã cởi mở hơn vậy chắc mấy bác đi đầu chỉ được ngắm quá) , đựoc cái bé làm nhiệt tình và rất dễ thương..
À mà có 1 cái không ưng ý lắm là sao phần vuốt art ktv lại ngồi giữa dưới chân khách nhỉ, đó giờ mình chỉ thấy nhân viên đứng, nếu ngồi vậy thì thật sự nằm không đụng được ktv, không biêt là do cơ sở cố tình như vậy hay là sao
Về giá có nhỉnh hơn mấy cơ sở khác một tí, nếu ktv có thể thoải mái hơn vs tay nghề cao hơn thì phần này không thành vấn đề
Được vé mời giảm 50% mình sẽ test lại một bé khác trong vài ngày tới nếu cảm thấy vẫn như cũ chắc sẽ không quay lại ..

Luffy

Tập Sự
Đam Mê Massage
26/12/22
18
1
3
Bác thông cảm cơ sở mới ra nên mấy bé KTV chắc đa số làm lần đầu còn non. để vài tuần kiểm tra xem nếu không thay đổi thì bái bai

Lucifer

Binh Nhất
Administrator
4/6/22
363
46
28
Chia buồn cùng bác nhé, chờ xem có cải thiện gì không

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22