Massage Gò Vấp Report thứ hight là ngày đầu tuần

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 170

David Nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
3
3
Nghe đến từ ozawa chúng ta liên tưởng đến cô gái nhật bản đóng bộ phim JAV nổi tiếng cô gái ấy rất xinh đẹp dâm đãng .nghe đến từ xinh đẹp và dâm đãng thì chắc chúng ta k bỏ quên dc .tôi nghĩ ông chủ masage ozawa này cũng muốn đem lại cái đẹp ,sự dâm đãng cho ae trãi nghiệm.
chạy đến nơi là vào gửi xe là đã có nhân viên giữ xe chào đón nồng nhiệt mời vào trong .hỏi ăn uống gì để lấy .tôi uống nước suối .thế là phục vụ ở đấy đem ra dĩa trái cây và chai nước suối.mời tôi ăn uong nằm nghĩ.nằm dc 15p sau khi khoẻ r thì dc nhân viên lễ tân chào và mời mua vé tại đây có chiếc ipad cho ae chọn vé và hình mấy bé ktv. tại cơ sở này cũng có khá nhiều bé nhân viên .tôi lướt lên xuống thì chọn vé và bé ktv
Phòng tui ở ngay cầu thang vag em ktv số 33nhìn là ưng liền, vừa vào tui như chực chờ sẵn thấy dáng em là phi ra liền, bức bí mấy tiếng đồng hồ ngồi nhậu mà hem có hơi gái làm người khó chịu thiệt, em lau người rồi ngồi tâm sự cùng. Được ôm em trong không gian riêng tư vậy thì còn gì bằng, khỏi phải cụng ly nâng chén mà còn thoải mái sờ bóp nghe nhạc du dương và bắt đầu màn thư giản.
tắm tiên thì Em vào tắm cùng đúng chất đi massage là phải thư giản, từ gội đầu đến tắm mình em làm kỹ càng và bắt đầu màn ân ân ai ái. Em trường tấm thân nhỏ bé lên để tui ôm trọng vòng tay bóp lấy cặp mông mịn màn của em đến lúc này em mút nhẹ ti tui rồi trường xuống kèm theo từng chút một em mút và chỉ dừng lại đúng thằng em em mới mút mạnh mẽ hơn, đươc nước làm tới thằng em đang từ từ vươn lên thì qua sự chăm sóc của em nó nhanh chóng phát triển toàn diện, phát đầu bùng nổ sung sướng.
Khỏe: Em lau người đưa tui lên giường chăm sóc đấm lưng đá nóng các kiểu và như có tia điện người tui lại khỏe lên lại liền. Nói chứ cảm giác nằm mà bướm em nó cạ cạ thì không khỏe cho nhanh sao được. Em chuyển qua than giữ
Mệt: Lần này mệt thật mấy bác ạ. Em trườn mới phía lưng thôi tui chỉ muốn nằm yên lên tiên với em rồi, hơi ấm của em kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ mà như em đang sướng khi cọ xát vào tui , tui xoay lại lần này máu lên đến não nhìn em như một niềm đam mê dục vọng, sờ bóp cặp ngực em rồi đưa tay xuống cô bé em ui nó nước nôi em như được trúng điểm mà lại ôm tui để một lúc thì em xoay lại bj tui tui chuyển từ tay qua miệng tiếp tục chăm sóc cô bé em, cao trào lên cực độ tui bắn phát này nó vắt cạn tinh binh với em. Sướng nhất là em còn vắt cho xong mới chịu ra làm tui quá là ưng .
Từ lúc về mà người cứ lúc nào như đang bên em , từ cái mùi hương đến cảm giác em làm mà tui lại rần rần . Hẹn em sớm cuối tuần lại gặp nhau nhé.

• Love
Reactions: Văn vượng

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
lâu rồi cũng k qua bên này chơiii
k biết dạo nayfcos em nào mới k các vị huynh đài:b11:

Văn vượng