Massage Gò Vấp Discount Report Thư giản tuyệt vời Hoàng Gia Gò Vấp cùng Bé 95

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 1,164

Nam15300

Tập Sự
Đam Mê Massage
8/10/22
24
0
1
Cảm ơn Admin đã tạo sân chơi WC . Hôm nay tiếp tục may mắn đoán trúng kết quả được Admin tặng vé free mình trải nghiệm liền , kết quả ngoài sức mong đợi
Massage Hoàng Gia mình là 1 khách hàng quen thuộc thích nhất ở đây là cách phục vụ của lễ tân và quản lý ( 2 chữ tuyệt vời ) mình gắn bó 2 năm nay .
Cvsv : 10 điểm ( mình trải nghiệm cơ sở mới sát bên 839 phan văn trị )
Bé 95 : mình đc free chọn vé osen
V1 : tự nhiên chuẩn
V2 : thon gọn gàng
V3 : chuẩn ko cần chỉnh ( thích nhất điểm này ở 95 )
V4 : nước nôi tràn trề
Kỹ năng : 9 điểm quá hài lòng
Đối với mình đi chơi chủ yếu vui vẽ và xã được stress hôm nay quá oke ……
Nhân viên phục vụ : tư vấn tận tình , nhiệt tình như anh em trong nhà ( 1 điểm cộng của Hoàng Gia gò vấp )
Nói tóm lại 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời
Cảm ơn cộng đồng đã tạo sân chơi bổ ích để Anh Em trải nghiệm . Chúc cơ sở làm ăn phát đạt . Chúc Admin luôn dồi dào sức khoẻ để tạo sân chơi cho Anh Em .

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
254
9
18
massagegovap.com
Cảm ơn Admin đã tạo sân chơi WC . Hôm nay tiếp tục may mắn đoán trúng kết quả được Admin tặng vé free mình trải nghiệm liền , kết quả ngoài sức mong đợi
Massage Hoàng Gia mình là 1 khách hàng quen thuộc thích nhất ở đây là cách phục vụ của lễ tân và quản lý ( 2 chữ tuyệt vời ) mình gắn bó 2 năm nay .
Cvsv : 10 điểm ( mình trải nghiệm cơ sở mới sát bên 839 phan văn trị )
Bé 95 : mình đc free chọn vé osen
V1 : tự nhiên chuẩn
V2 : thon gọn gàng
V3 : chuẩn ko cần chỉnh ( thích nhất điểm này ở 95 )
V4 : nước nôi tràn trề
Kỹ năng : 9 điểm quá hài lòng
Đối với mình đi chơi chủ yếu vui vẽ và xã được stress hôm nay quá oke ……
Nhân viên phục vụ : tư vấn tận tình , nhiệt tình như anh em trong nhà ( 1 điểm cộng của Hoàng Gia gò vấp )
Nói tóm lại 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời
Cảm ơn cộng đồng đã tạo sân chơi bổ ích để Anh Em trải nghiệm . Chúc cơ sở làm ăn phát đạt . Chúc Admin luôn dồi dào sức khoẻ để tạo sân chơi cho Anh Em .
Cảm ơn bác đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ , chúc mừng bác có buổi trải nghiệm tuyệt vời ạ .Rất mong được phục vụ bác vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền