Discount Massage Hà Nội Report thư giãn sau hậu lễ 2/9

Khuyến mãi
Massage Hà Nội

Lượt xem: 216

hoàng công tú

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Thấy dạo này ae khen bên cơ sở Venuss quá nên cũng háo hức và tò mò vác tờ rym qua đấy check thử, cũng tìm hiểu và mài mò trên group tele thấy giảm giá vé nên sẵn đi luôn.
Trước khi đến alo đặt trước đề phòng lại em ktv mình ưng bận là tôi củ tỏi. Về csvc thì cũng bố cục như bao chỗ ms khác, bồn tắm, xông hơi xông khô, bồn tắm, nghe tên thì các bác tự hiểu ở đây là theo style Nhật Bản nên nhìn rất yên bình và nhẹ nhàng. Tôi đi em 99 bên cơ sở Venuss, lên phòng được 10 phút thì em ấy bước vào , body cao ngon, nhìn non nhưng có nét sang, vô em cũng vui vẻ nhiệt tình bắt chuyện này nọ. Em này chắc tuổi cỡ Genz thôi, Ngực k được quá to, trym thì còn hồng hào, khá ngọt nước. Do tôi đi vé thì mình không nhớ nổi, mà may mắn là nên được 2 shot, 1 ở bồn tắm và 1 ở trên giường. em này làm khá bài bản, thường mấy em đẹp hay làm qua loa vì nghĩ mình đẹp, nhưng em này rất có tâm với nghề. đi lưỡi, trường nuru ,masa khỏe, Bj đều rất có tâm, nhất là lúc xuất tinh, nhìn mặt em ngậm tinh mình trong có vẻ rất thích thú và hưởng thụ chứ k phải kiểu ngậm vì money. nên tôi có cảm xúc chỗ đấy. Tôi sờ trym em ấy 1 hồi nước ước cả tay. nước sạch sẽ, không mùi, nghe em nói vệ sinh dung dịch thường xuyên để sạch sẽ an toàn.

Do văn dài văn dở nên RP nhẹ cho ae tham khảo thôi, chứ cũng không giỏi văn chương cho lắm, ae thông cảm.

Mở ảnh nền