Massage Quận 7 Report thời gian cuốii ngày

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 185

Quóc Tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Một ngày buồn mệt mỏi công việc thì đủ thứ chuyện trên trời rơi xuống còn gia đình thì lục đục mà chả muốn về nhà. Sau khi chè chén cũng vào ông bạn thì mình xách xe chạy lòng vòng mà không biết đi đâu, chợt ngay ngang Massage Thảo Vy nên ghé giải trí một tí xem có bớt cu đơn hơn không.

Vừa vào tới thì được các anh phục vụ đón vào thì chợt thoáng một bóng hình một cô gái nào đó cũng vừa vào tới hỏi phục vụ thì mới biết em ấy số 06 nên book luôn em ấy.

Mình được dẫn vô phòng có cái ghế rộng rộng như ngai vàng lên làm vài tấm ảnh cũng khá ok. sau đó nghe tiếng gõ cửa thì xuất hiện trươc Mặt là 1 cô gái dáng người cân đối, gương mặt xinh dễ nhìn, nụ cười rất duyên với chiếc răng khểnh đáng yêu, tổng quan hài hòa, 3 vòng đều đặn. Em rất lễ phép vào phòng chào hỏi, rồi xin phép vào WC để vệ sinh cơ thể, xong ra nằm với mình 1 xíu rồi bắt tay vào việc tiếp đó thì mình cởi đồ xông hơi xông khô cho khỏe người với tỉnh táo đầu óc. Được một lúc thì em 06 vào, tướng người cân đối cam thôi nhưng eo thon và khuôn mặt dâm hết chỗ nói. Sau đó em 06 mời mình vào bồn để tắm tiên khung cảnh nên thơ còn được em ấy kì cọ tắm liếm kèm BJ thằng em một cách nhiệt tình thì còn gì hạnh phúc hơn. Sau đó em ấy lau khô người và mời lên giường massage, phần massage khỏe ok lắm đấm đấm bóp bóp mình thì cảm nhận được bờ mông của em ấy đặt trên lưng thì sướng hết chỗ nói.

Massage mệt và nuru thì siêu kích thích làm thằng em của mình cứ cà dựt cà dựt miết đến khi em ấy bắt đầu màn 69 thì mới được thoải mãn còn khát tình nãy giờ, bướm em đẹp vừa rờ tới thì nước ra quá trời, cầm cự được một lúc thì em out. Cảm giác tuyệt vời, tan hẳn cơn buồn bực của cả ngày.

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
3
8
có Iven gì không anh em cơ sở này thấy anh em trên này ít đi thì phải....

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
bên cơ sở này đèn tối vcl
cứ như kiểu đi cf đèn mờ
chê nha:b10:

Mở ảnh nền