Massage Gò Vấp Report Thoả mãn như ông hoàng với bé 09 loli ngoan hơn cả chữ ngoan

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 211

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Đầu tháng có lương tranh thủ đi giải toả cho thằng anh lẫn thằng em, sáng sau khi đi cắt tóc ở 30shine với mấy em chân dài váy ngắn dáng thướt tha thì thằng em cũng biểu tình, trưa đành vác đít qua tây thạnh quán luxury gò vấp,
vô quán thì hỏi có số 10 và 09, vì t đi buổi trưa nên chưa có nhiều ktv, trước đó có đọc rp số 10 nhưng t ưng số 09 hơn nên đi bé này luôn
Xong được dẫn lên phòng vô xông hơi các kiểu, tầm 10p sau thì bé nó vào, bé mình dây loli, cao 1m68 với dáng người mảnh khảnh đúng gu t luôn.
Bé vô nói em chào anh mà giọng nhẹ nhàng nghe nó ngoan gì đâu, thái độ +100 điểm, sau đó bé nói t vô bồn bé tắm cho nha
Vô bồnn thì bé ngồi lên đùi t rồi tắm, nhẹ nhàng nâng niu thằng em, tay t thì khám phá vòng 1, ah lolii nên vòng 1 nhỏ nhé, sau đó mò xuống móc bím non tơ của em,
Tắm rửa xong xuôi thì em thỏ thẻ để em thư giản cho anh nha. Chất giọng nhẹ nhàng với ánh mắt như muốn cầu xin t thì làm sao t nỡ từ chối, thái độ ẻm ngoan như người vợ nhật trong phim jav.. :)
Sau đó bé hôn và liếm từ cổ, đi xuống 2 bên ngực và đầu ti tao, xuống tới con ciu đang chờ cái miệng ngoan ngoãn của ẻm chăm sóc, ẻm quỳ trong bồn và mân mê 2 hòn dái và bú liếm thằng nhỏ, dáng quỳ và bj nhìn hấp dẫn quá chừng, em cứ liên tục liếm và đảo xung quanh, cái cảm giác nhẹ nhàng và thoả mãn từ từ bao trùm lên người t, đúng là nâng niu phụ nữ là niềm hạnh phúc của đàn ông.
Sau đó cũng ra phe pha shot 1, rồi tắm lại để lên giường massage khoẻ
Về phần khoẻ thì k có gì, em làm đá nóng và đấm bóp cổ lưng, làm tới đâu ẻm luôn hỏi trước là "anh có đau không? Đau thì nói em nhá" giọng nói nhẹ nhàng ngoan cực mà thái độ ngoan ngoãn làm t thấy gần gũi cực kỳ
Sau đó là shot2 với màn chà thái và nugu, sau t lật lại trước và hôn r xoa xoa cô bé của ẻm, nước nôi bắt đầu rỉ ra làm t kích thích đây, vừa đã con mắt, vừa chà sát 2 thân thể vào nhau, cảm nhận hơi thở của nhau, cảm giác da thịt của bé như hoà quyện vào t, r bé chộp lấy con ciu và bj nó một cách nhẹ nhàng tự nhiên như việc đó là để thoả mãn bé, k cẦn nhiều skill, có cảm giác và cái gì tới cũng tới, shot2 sau màn bj phê pha.

sau đó t nằm ôm bé chút r bé tắm lại cho t.
Chào t đi về, và hẹn một ngày gặp lại em cho 1 trưa giải nứng, ah nhầm giải nắng

bé 09 thì v1-2-3 rất oke nha
đc cái dáng mảnh khảnh, vai thẳng và cao 1m68. Ở ngoài xinh hơn trong hình,
T đi vé 2 shot nhé

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
bên này thi thoảng cũng hay có iven cho anh em chơi lắm nè
mà dạo này lâu k đi k biết có gì mới k