Massage Quận 3 Thiên Lạc 1 ngày sinh nhật Vk thật ấn tượng

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 1,722

Tuấn Du

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
9
0
1
Hôm nay mình viết vài câu chia sẽ cùng các bác dịch vụ massage couple của Magic
Nói thật là vợ chồng mình cũng quen với việc some vì mình vào diễn đàn tìm massage yoni cho vợ và vợ chồng mình cùng some luôn nên cũng không là lạ lắm. Nhưng trước giờ mình tìm đến mấy bạn tự phát xin massage yoni và some luôn, có bạn không lấy phí, có bạn lấy phí tầm 500k - 1000k cho 1 buổi vui vẻ phục vụ vợ chồng mình. Nhưng nói thật mang tiếng massage yoni chứ đa phần mấy bạn vào cho vui làm thân quen xíu là some luôn chứ kg có kỹ thuật chuyện nghiệp về yoni đúng nghĩa. Hôm nay là sinh nhật vợ, mình cũng nghe nói về massage yoni cặp của bác Magic nhiều nhưng chưa thử vì giá cũng tương đối không thấp lắm nên mình cũng hơi ngại, sinh nhật vợ nên chơi lớn 1 hôm, mình book 1 bạn nam thôi chứ không book cặp vì mình muốn dành trọn cho vợ, book lịch và địa điểm xong xuôi thì có cọc 1 ít, ( mình không thích điểm này nhưng thôi cũng chịu ).
Đúng thời gian thì có 1 bạn nhân viên nam gọi cho mình và bảo mình xuống khách sạn đón lên, bước xuống thì ấn tượng đầu tiên là 1 bạn nam mặc sơmi quần tây nhìn lịch sự và sạch sẽ, ngoại hình thì ok không nói nhiều. Qua vài câu hỏi han thì thấy cách nói chuyện dễ thương, mình cũng dặn kỹ trước khi vào phòng là vợ mình thích gì và không thích gì. Ngắn gọn xíu chứ nói chi tiết thì 3 trang giấy chưa nói hết các bác ạ, kỹ thuật và cách phụ vụ đúng nghĩa là 1 buổi massage yoni chuyên nghiệp, đưa vợ mình đến nhiều cảm xúc khác nhau, cách phục vụ như 1 bà hoàng hậu, nhẹ nhàng nâng niu vợ mình, cách tiếp xúc da thịt và mỗi động tác đều là 1 sự kích thích, hoàn toàn không chịch nhé mấy bác, và vợ mình đã ra đầy nước với cái lưỡi và tay của bạn ấy, vợ mình bảo thật sự đã lên đỉnh và thoả mãn .. vợ vừa ra thì tới mình bay lên và đưa con cặt nứng từ lúc nhìn vợ tới giờ thật là đã mấy bác a, đúc vào thì cảm giác cái lồn của vợ co bóp như muốn cắn đứt con cặt mình, mình bắn liền không chịu thêm được nữa, thật sự mình chưa thấy bạn nào massage yoni đúng nghĩa như vậy, thật là 1 trải nghiệm đáng nhớ, có dịp mình sẽ quay lại

Hưng An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
0
1
Massage Yoni này hình như dành cho nữ đúng không nhỉ

Mở ảnh nền