Massage Gò Vấp Report thèm ăn sò lông nhà luxury thì té qua luôn chứ sao

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 346

Hoàng Nam

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
1
3
lâu lâu ăn nhiều hàu rồi nên có alo trước cho luxury tìm sò lông để ăn tiếp.
sau cuộc gọi thì chốt xong và chốt cả ktv và hẹn chiều qua nhưng tối mới qua được, mà mấy em lễ tân vẫn vui vẻ hỗ trợ và chờ đợi, klhông những thế mấy em còn chừa lại phòng và bé ktv cho nữa.
đang đói thì e, lễ tân hỏi anh có đói không thấy không nói gì thằng nhỏ bảo 'chắc anh đi xe cũng thấy mệt và đói rồi chứ gì thế là một lát sau tháy nhỏ bưng lên tô mì bò, thấy thế cũng không muốn phụ lòng thằng em, nên là ăn hết không chừa lại 1 miếng. kkk ăn xong thì lên phòng cái gặp em luôn theo đánh giá sơ bộ thì em nó khá ngon trong thời điểm hiện tại, tuổi thì em nó nói là 2k nhưng thân hình thì phải gọi là mặn mà ngon ngọt. Cặp bưởi xinh của em nó chắc xấp sỉ vòng đo 9x, riêng phần Face thôi cũng đủ làm t bị hớp hồn, cái mặt có nét xinh và ngây thơ cứ dạng như nai vàng ngơ ngát nhưng t đã lầm. Em nó vào cuộc thì thằng ciu t không xuống được giây phút nào, chào cờ mà căng thẳng nhìn em nó lướt.
Tắm nuru khá phê, em nó còn kèm thêm phần Bj nhè nhẹ để kích thích thế mà t xém phọt, may mà né kịp nên ém lại. Phần Massage thì không có gì để chê, cặp bưởi chà bá của em nó đè tới đâu là mát tới đó. Vẫn còn khá phê với phần bú bình, mút trọn núm ti của em mà ngậm, phần tevet thì trên cả tuyệt vời, bím đẹp, gọn gàn sạch sẽ đặc biệt với đọ bót hiếm có thì em nó chinh phục được t cmnr.
Sau một hồi lâu đấu sức thì em nó cũng khiến t gục ngã, nhưng vẫn kịp húp nốt chỗ dâm dịch mà em nó chảy xuống vừa mướt vừa thơm chuẩn gái ngon.
Một cuộc chiến khá cân sức với em nó, thấy em nó phục vụ cũng tốt, ngoan hiền lại dễ chịu, độ dâm thì miễn chê.

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
nhất bác rồi chúc mừng người anh em chơi oke nhá hahaha

Mở ảnh nền