Kinh Nghiệm Massage Thế nào là Nuru, CIA...?

Lượt xem: 2,096

Hùng Việt

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
1
3
Tao đi Nuru cũng khá nhiều nơi rồi. Chỗ éo nào lúc mua vé cũng cam kết ,trườn Hj, Bj, Cia, Wc, 69. Nhưng hầu hết khi vào phòng đều bị các em cắt bớt đi dịch vụ. Thậm chí có em chỉ làm mỗi Hj, Bj còn lại không làm.
Dm vậy hóa ra bọn mày treo đầu dê bán thì chó à,
Tao rất khoái món Cia, wc vì ở nhà vợ nó éo làm được cho mình vì là vợ chồng nên cũng gượng. Nên mới ham hố ra ngoài.
Tao bỏ tiền mua vé và tip cao để dùng các dv như qc vậy vào đây rồi nói em không làm được, em không thích làm .dm cay vl.
Mà thực ra có phải em nào tao cũng cần phải đầy đủ dv đéo đâu.
Nhiều em ngực đéo có hoặc nhìn thâm đen sệ thì tao éo cần mày phải trườn.
Hoặc nhiều em lúc vào chào tao thấy mồm có mùi tao cũng éo cần phải Bj chứ nói gì đến Cia .
Ở Sài Gòn này chắc chỉ có mỗi bọn Hoàng Gia, Hoàng Long làm được nó cho khách xem lis danh sách nhân viên, bao gồm vùng miền, chiều cao cân nặng , body to nhỏ và các dv các em có thể làm hoặc không, tao cảm giác được tôn trọng vl. Còn lại toàn bọn lừa đảo.

Minh Minh

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
31
0
6
trước t cũng bị nhiều rồi, nay khôn hơn chút. Bỏ thêm ít tiền mà được cái hài lòng, chứ đi mấy quán dạt dạt mất tiền mất thời gian

Đức Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
21
0
1
Chỗ nào cũng có mấy đứa nhân viên như vậy hết, mấy cơ sở lớn nó chọn lọc kĩ với hà khắc hơn mấy quán nhỏ.

Mở ảnh nền