Discount Report tháng giêng đi cf phục hồi sức khỏe

Khuyến mãi

Lượt xem: 319

phan bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
8
0
3
Chuyện là nay lại có công việc ngang qua cung đường Trịnh Thị Dối, thế là liền nhớ đến máy bay Hoà, lập tức con trym mách bảo là phải ghé thăm chị ấy liền, ý lộn con tim mách bảo... Vậy nên cũng đảo đảo chạy ngang qua quán chị xem có mở cửa không, thì may mắn sao hôm nay chị cũng mở cửa sớm.... Nắm bắt cơ hội lũi xe vào check luôn... Vào thì chị cũng sợ mình gạ chịch hay sao ấy, chị nói ở đây có massge thôi nha em... Mình ok chị luôn. Em đi Cafe thì cũng thích được massge rồi được bù ku hơn là chịch... Vậy nên vào phòng thì chị cũng lau người cho mình sạch sẽ, mặc dù mình đã tắm trước ở nhà như thói quen hằng ngày trước khi ra đường... Lau người sạch sẽ xong thì chị cũng liếm ti rất phê, vừa liếm ti chị vừa xoa xoa con cu cũng rất nứng nừng nưng 😊😊😊, liếm ti xong thì chị cuối xuống bú cu hì hục rất đã... Chị bú mút cũng nhiệt tình, vú chị thì bự bóp thoải mái nha anh em... Mò cua bắt ốc cũng thoải mái chị không nói gì 😋😋😋... Chị bú phê quá thì mình hứng nên có hỏi chị cho em hôn ngực được không ? Thì chị ok luôn... Chị dí hai quả đào tiên bự chảng vào mặt cho mình bú, trong lúc bú hai bầu ngực bự chảng của chị, thì chị cũng sục thằng em mình nhẹ nhàng rất thoải mái. Bú vú chị chán chê rồi thì chị lại cuối xuống BJ tiếp cho mình xíu nữa... Xong cuối cùng chịu không nổi nữa thì mình lại bảo chị liếm ti cho em rồi HJ cho ra cũng đc, tại mình biết chị Hoà này rất ít khi CIA ( nhưng nếu anh em yêu cầu thì cũng có thể được nha )... Chị vừa liếm ti vừa HJ cho mình 1 lúc thì mình cũng kiềm không nổi nữa mà bắn tung téo trong sung sướng.... Chị này thì bú mút cũng ổn thôi nhưng phê vừa phải, với được cái rất nhiệt tình không hối thúc... Anh em có thể đến trải nghiệm là biết nha 😊😊😊

Kết thúc buổi massge sung sướng giá massge là 190k, mình gửi chị chẳng 200k luôn như thói quen bình thường đi các quán khác 😉😉😉...

ĐC: Cung Đường Trịnh Thị Dối, trước quán có mấy khúc gỗ to bự chảng, kế bên là con hẻm nhỏ ... Anh em cứ chạy rồi nhìn đặc điểm như này là nhận ra quán nha 😎😎😎

Mở ảnh nền