Massage Gò Vấp Report THẨM QUẢ ĐÍT EM

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 266

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3

Hôm nay mình cùng đám bạn đi nhậu nhưng rủ chả ai đi cả nên mình tự bổ quả lẻ.

Thế là mình phóng xe thẳng vào luxury tân phú chơi với em.
Vào trong thì mình nghỉ ngơi một tí cho tỉnh tỉnh được các anh phục vụ đưa cho ly trà gừng uống giải bia rượu. Tỉnh tỉnh được thì lại book vé và chọn em rồi được mời lên phòng massage.

Phòng ốc vừa nhưng trang bị đầy đủ máy xông hơi xông khô, vào xông hơi xíu là tỉnh táo hẳn xong qua xông khô cho khí huyết lưu thông. Đang xông thì em 16 đã vào rồi, em ấy ngồi im chờ mình ra. Tranh thủ ra luôn còn chào hỏi và đi trải nghiệm các quá trình khác nữa chứ, vừa ra thì em đã lễ phép chào hỏi không quên nói nhẹ anh vào buồn tắm để mình cùng tắm tiên nữa, nghe mà sướng lỗ tai.
rồi vô tắm, xong ra lên giường đấm bóp này nọ, tay nghề thì chưa ok lắm vì lính mới mà.
xong rồi cũng nuru chà xát các kiểu, dc cái đến khúc này bé xài gel bội trơn quá trời, mát lạnh cả người, vui vui.
xong rồi cũng bj, 69 ... tuy nhiên bé chưa biết làm nhiều, dc cái bảo j làm nấy. đi với bé này cảm giác cứ vui vui hài hài theo kiểu giải trí là nhiều, chứ tay nghề thì chưa đạt đâu nha. bro nào muốn trải nghiệm cảm giác ngây thơ, nhẹ nhàng, ko quan trọng tay nghề thì cứ vô tư mà tới, chứ quan trọng chiêu này chiêu nọ quá thì thôi nè.
kết lại đúng là 1 buổi trưa ngây ngô, vui vẻ.
Về bé thì đánh giá như sau :
face 7d
V1 fake bóp mềm
v2 có chút mỡ
V3 quả đít căng đét
V4 thọt tay vào khít

Mở ảnh nền