Kinh Nghiệm Massage Thắc mắc massage thư giãn

Lượt xem: 507

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
0
1
Các ae hay đi massage thư giãn ở Sài Gòn chia sẻ e chút thông tin với nha...đó e chưa massage lần nào nên k rành.
Massage thư giãn là mình được sờ bướm, hôn bướm và móc bướm các bé KTV mình đã chọn phải k?...
Đi massage thư giãn mình bỏ qua massage khỏe để dành nhiều thời gian khám phá cơ thể con gái được k các a ha hay phải để các bé làm từng bước theo đúng quy định...
Trong thời gian massage mình được cạ chym lên bướm các bé đúng hông mọi người....

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Các ae hay đi massage thư giãn ở Sài Gòn chia sẻ e chút thông tin với nha...đó e chưa massage lần nào nên k rành.
Massage thư giãn là mình được sờ bướm, hôn bướm và móc bướm các bé KTV mình đã chọn phải k?...
Đi massage thư giãn mình bỏ qua massage khỏe để dành nhiều thời gian khám phá cơ thể con gái được k các a ha hay phải để các bé làm từng bước theo đúng quy định...
Trong thời gian massage mình được cạ chym lên bướm các bé đúng hông mọi người....
Tùy loại vé và dịch vụ cơ sở nhé bác, bác muốn đi cơ sở nào trên diễn đàn mình có ghi, vào tham khảo nha bác

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Đã triệu hồi thành công ông trùm làng massage

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Thì bác cứ thích thì xở thôi, còn hôn thì tùy cơ sở, quan trọng xem cơ sở nào có tư thế 69 thì là được, hoặc hỏi trước đi vé gì mới được trải nghiệm
còn bác muốn khám phá thì bỏ qua luôn phần massage khỏe vào thẳng vấn đề chính, xíu thích thì massage sau cũng được

Mở ảnh nền