Massage Gò Vấp Test thử Hoàng Gia và cái kết hết tinh :))

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 435

Bảo Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Trưa làm việc gặp khách xong rồi thấy hơi khó chịu trên cơ thể , bèn nghĩ đến massage liền. Nghe bao vé 1tr3 được giảm tận 50% thấy khoái khoái cũng quất luôn. Vì chẳng biết số nào số nào nên đành đợi random đại vậy , dúi cho anh nhân viên phục vụ 50k rồi kêu kiếm e nào bén bén xiu hehe .

Đang hí hửng xông hơi vừa bước ra thì e nó cũng bước vào , ô trước mặt mình là 1 bé khá là xinh, nhìn cái có thiện cảm liền. Bé khá là duyên và gần gũi . Rồi e nó cũng bỏ hết chiêm y trên cơ thể mình ra để cùng nhau bước vào tắm. Ngực của bé to, tròn bóp sướng cái tay thiệc á chớ . Vào bồn rồi bé tắm cho mình , nói chuyện tâm sự đủ thứ chuyện , rồi cùng vuốt ve nhau khá là thích thú , e nó cũng ko quên vuốt ve thằng nhỏ mình , rồi đi lưỡi khắp bắp đùi rồi lên toàn thân trên .Được lúc khá là rân rân phê phê thì e nó cúi xuống BJ ngay tại bồn, mình cũng muốn ra luôn để lên giường nằm massage khỏe hồi sức. Sau bao chiêu thức của em thì mình cũng out và bắn đầy mặt em.

Kỹ năng đấm của e này khá là tạm ổn , vừa lực , nói chung là cũng ok theo mình thì thấy vậy là được rồi.
Sill thì bé này cũng nghệ, bé dùng cặp ngực to đẹp ấy kết hợp với đường lưỡi đi đều hết từ dưới chân lên tới cổ, mình nằm mắt cứ lim dim mà hưởng thủ sau đó qua tư thế 69 và kết thúc bằng phát CIA mãn nhãn.

Vé 1300k giảm 50% còn 650k cộng tip 1300k bằng bao nhiêu anh em tự tính, à với 50k cho phục vụ.

Mở ảnh nền